CHÂN CỰC LỐI HAY 3KG

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ganoiphuyen Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/07/2012
Khu vực: phuyen
Tình trạng: Offline
Điểm: 1356
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoiphuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CHÂN CỰC LỐI HAY 3KG
    Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 10:41am
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 10:48am
clip lại thích con bé hơn con lục đinh này a D ơi Big grin
Quay lên trên
longghc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 03/05/2013
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 1151
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longghc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 10:53am
chân ko bằng con bữa trước anh khoe
Quay lên trên
quanbuiminh88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: quang ngai
Điểm: 26
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanbuiminh88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 11:02am
e cũng thíck con bé hơn .có tuong lai
Quay lên trên
pqtrivn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/11/2010
Điểm: 373
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pqtrivn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 11:03am
Để lại mình con gà ô ?
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 11:06am
con ô mà bằng thì con tía no đòn 
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 11:25am
gà tơ mà chân đá rất rành chú Được ơi.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
huynhtrongy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/12/2011
Khu vực: Binh dinh
Điểm: 1256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynhtrongy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 11:40am
Con nhỏ bóp vú con to.
http://www.upsieutoc.com//wc9 - </a>
Quay lên trên
tantrung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/08/2015
Khu vực: binh dinh
Điểm: 263
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tantrung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 11:56am
con ô hay quá bác
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 12:00pm
CON NÀO CŨNG HAY, THÍCH CON TO HƠN :)
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 12:00pm
Võ cổ truyền phú yên
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 12:01pm
Ô lối hơn lối nhưng bé hơn đòn đá k thấm so với tía. Tía đi trên tốc độ đá bt nhưng đc đôi chân đá nặng. Nếu bằng trạng thì khả năng ô ăn tía cao hơn
Quay lên trên
Anh đã trở lại Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/04/2014
Khu vực: Củ chuối
Điểm: 447
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Anh đã trở lại Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 12:19pm
như bố với con mà còn đánh bt nữa là gà hay, kêu chân cục lối hay mà chả đâu vào đâu
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 12:26pm
lần thứ 2 mình thấy chân 1 con gà có vảy gần giống ''SONG PHỦ ĐAO''. lần mình đụng con kia đúng là nó đánh ốp cựa khiếp thật.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 12:30pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

lần thứ 2 mình thấy chân 1 con gà có vảy gần giống ''SONG PHỦ ĐAO''. lần mình đụng con kia đúng là nó đánh ốp cựa khiếp thật.

lục đinh thì cứ 2 hàng trơn là nhất bác ạ
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 12:36pm
Ban đầu được viết bởi thangtazan thangtazan viết:

những loại vảy kiểu này vẫn thuộc 2 hàng trơn. bản thân nó vẫn là vảy riêng biệt nhưng chụm vào cựa chứ không nó liên, đại.....giáp gì cả
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 12:50pm

những loại vảy kiểu này vẫn thuộc 2 hàng trơn. bản thân nó vẫn là vảy riêng biệt nhưng chụm vào cựa chứ không nó liên, đại.....giáp gì cả

Big grin
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 12:54pm

bản chất 2 hàng trơn tốt đẹp nhưng do dòng đời lục đinh xô đẩy Laughing
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 12:57pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

giờ mà còn lục đinh hay thất đinh gì nữaKiss
Quay lên trên
thangtazan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangtazan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2015 lúc 1:01pm

Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

bác trường đỡ được quả này chết liền Rolling on the floor
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.