bán ô tía tơ + thanh lý mái nhánh

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rockxd87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/04/2011
Khu vực: Thai Nguyen
Tình trạng: Offline
Điểm: 349
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rockxd87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: bán ô tía tơ + thanh lý mái nhánh
    Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 1:27pm

Sdt :0975.343.973

Địa chỉ: Hồng Minh –Phú Xuyên-HN

Cảm ơn anh em thời  gian qua đã tin tưởng và bắt gà của mình.

Còn  1 số người nói m bán nhiều gà thì m ko có điều kiện chơi với lại bí tiền thì bán gà thôi chứ ko phải gà vớ vẩn mà m bán. Còn m bán gà cho rất nhiều ae rồi , chưa bao giờ để ae phải kêu ca này nọ là lừa đảo gì cả. trừ gà kết quá m mới gửi ae nuôi hộ.

M bán gà ae ko hài lòng có thể trả gà tiền vận chuyển mỗi ae chịu 1 nửa, m bán gà chuyển gà trc nhận tiền sau cũng được nhưng phải là ae trên diễn đàn hoặc ae đã bắt gà của m.

Còn m luôn bảo hành sức khỏe, tong dòng cho ae.

1.       1.Ô  tía tơ

Thông  tin: tuổi: 7 tháng

Trạng kg hiện tại: 2.7 kg chuẩn

Nguồn gốc: gà m bắt của ông anh từ lúc nhỏ  thuộc dòng gà hay, đánh người, có đòn tổng lực.  gà bố mang lên mang xuống chân đánh lách khá ngọt.

Nhận xét theo mắt mình: đây là con gà liền lạc , xương cốt tốt, chân có vẻ tục đòn nhìn tương lai, độ đã nổi. chân hơi mập vì thả vườn về nuôi cho ăn thóc chân sẽ khô lại. chiều cao vừa gà.

Gà thả vườn bị con Tía Sắt và Ô Út   đuổi đánh nên nhát ko dám đánh con nào cả ae về nhốt lại tầm 1 tuần căng gà phang nhau ngay. Hoặc muốn chắc thì nuôi 1 tháng cho xong lông cườm rồi đánh. M cắt tai sống nên hơi xấu. ae về vần cắt tai lại.

Gà nay tới tuổi lên chuồng mà m ko có thời gian chăm vì làm và học  trên HN suốt. ông anh m nhờ  nuôi  gà chiến nay lấy vợ bận làm ăn nên m ko gửi được. 

Giá :1.1 triệu

2.       2.Đôi mái nhánh thanh lý.

Ai bắt cả đôi 700k cho nhanh . vì gà mái già m còn ko đúc còn phải gửi hết nói chi tới nhánh.

Đây là dòng gà đánh đốc cổ trở lên dùng cựa tốt. mái mẹ m cho ông anh cùng đội đúc .  có video của dòng gà này. 

ảnh này chụp cách đây 10 ngày.

Số 1:  ô hắc hổ thới

Con này ae hỏi mua nhiều nhất lúc m rao. Nhưng lúc đó m ko bán 1 con. Nay 1 mình nó cũng bán.

Hiện tại 1.5 kg

Giá: 450k

Số 2: ô bạch đồng chỉ

Hiện tại 1.6 kg

Giá 350k

mái mẹ 

video về anh của 2 mái này. 

Quay lên trên
rockxd87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rockxd87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 1:39pm
video 

Quay lên trên
dung1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2011
Điểm: 223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dung1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 1:55pm
Gà đẹp, giá hợp lý
Quay lên trên
phieu dieu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 865
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phieu dieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 2:02pm
bạn nay voi truong van tien la 1 ma ???
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 2:06pm
Gà đc hợp lý
Quay lên trên
Tienquang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/10/2015
Khu vực: Quảng ninh
Điểm: 26
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tienquang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 2:21pm
Gà đẹp giá cũng đẹp.chúc mau bay
Quay lên trên
rockxd87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rockxd87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 2:39pm
Ban đầu được viết bởi phieu dieu phieu dieu viết:

bạn nay voi truong van tien la 1 ma ???

Vâng bạn là 1. Nhưng nick của 2 người khác nhau. nhưng m bán gà quen bằng nick này rồi. Nên ít dùng nick kia.
Quay lên trên
rockxd87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rockxd87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 2:42pm
Gà ô tía chưa dậy gà nên nhìn ko dc cốt cách lắm.
Quay lên trên
Miziru Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: Vĩnh Phúc
Điểm: 113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Miziru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 4:32pm
Gà ô tía đẹp đó bạn, chúc mau bay.
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 4:34pm
Dùng 1 njk thôi bạn cho đỡ loạn hoa hêt cả mắt
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
daicoi_hn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/12/2011
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 330
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daicoi_hn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 5:08pm
Bắt bóng 800k được mai múc luôn
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 5:18pm
Con mái mẹ bán có khi lại đắt như tôm tươi
Quay lên trên
ÔTÍA87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2013
Điểm: 298
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ÔTÍA87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 5:59pm
Bạn truongvantien này đúng là 1 lái gà trên mạng thực thụ, chuyên đi tìm gà rồi mua của những anh em trong khu vực rồi bảo là gà của mình đúc ra, nào là gà gửi mái đưa anh em trong đội nuôi giừo bắt gà trống tơ về. Ví dụ là: con mái ô chân vàng cụt ngón ngoại mà hôm trước có đăng khoe là con mái mua của 1 anh ở gần nhà giá 1.3tr mà đăng lên khoe là gà trống tơ con của nó sau này đi đá C1. Ảo quá. Mình nói đơn giản nếu những ai đã mua gà của bạn này mà chơi tốt thì anh em đó đã đến bao thầu mua toàn bộ dòng gà nhà bạn mỗi khi có gà tơ lên vì là chỗ tin tưởng mà.
Quay lên trên
quockhanhhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2015
Khu vực: Khanh Hoa
Điểm: 24
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quockhanhhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 6:27pm
Ban đầu được viết bởi ÔTÍA87 ÔTÍA87 viết:

Bạn truongvantien này đúng là 1 lái gà trên mạng thực thụ, chuyên đi tìm gà rồi mua của những anh em trong khu vực rồi bảo là gà của mình đúc ra, nào là gà gửi mái đưa anh em trong đội nuôi giừo bắt gà trống tơ về. Ví dụ là: con mái ô chân vàng cụt ngón ngoại mà hôm trước có đăng khoe là con mái mua của 1 anh ở gần nhà giá 1.3tr mà đăng lên khoe là gà trống tơ con của nó sau này đi đá C1. Ảo quá. Mình nói đơn giản nếu những ai đã mua gà của bạn này mà chơi tốt thì anh em đó đã đến bao thầu mua toàn bộ dòng gà nhà bạn mỗi khi có gà tơ lên vì là chỗ tin tưởng mà.

Lộ tẩy hay sao mà mất rồi.@@
Quay lên trên
thinh1992 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/08/2015
Khu vực: mien nam
Điểm: 463
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thinh1992 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 6:29pm
thích bác nào nói (quánh cái nưng) kkk~

Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 6:59pm

Con mái ô chân vàng mà bảo mái tổ dù bí tiền ntn cũng k bán nó đi đới hả.
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 7:30pm
Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Con mái ô chân vàng mà bảo mái tổ dù bí tiền ntn cũng k bán nó đi đới hả.
K con đấy kuác con cụt ngón cơ 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 7:35pm

Gà chọi mùa này ở Hà Nội có giá mà T ơi. Hôm trước anh bị xổng chuồng 2 con trống đúc đánh nhau. Một con 4,2 kg bị con 3,2kg đánh đứt cóc hầu nằm 1 đống dãy đành đạch thế mà bà già mang ra chợ vẫn bán được 900k đấy. Mọi người thấy có ảo khôngBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
ÔTÍA87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2013
Điểm: 298
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ÔTÍA87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 7:35pm
 Con mái ô chân vàng mà bảo mái tổ dù bí tiền ntn cũng k bán nó đi đới hả? Đúng con đó đó bạn à.
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2015 lúc 8:02pm
Trống tơ khá. Thui kệ ngta, cũg là làm ăn thui. Ko lừa đảo ae là đc.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.