Chuyển nhượng mái nhánh

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Tình trạng: Offline
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/10/2015 lúc 10:47pm
giàn mái đẹp quá, thích em số 3  :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
lamsung Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2012
Khu vực: Thái bình
Điểm: 1460
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamsung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 2:38pm
cá nhân lại thích con số 2 vì đầu mặt hàm mỏ đẹp nhưng mà ko có tiềnBig grin chủ thớt có đổi thì m đổi cho con gà thịt
Quay lên trên
Cuongdapda Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2015
Khu vực: Bình định
Điểm: 87
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cuongdapda Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 7:15pm
RA chợ mua bầy gà lai 1 con 200k về bán 600k 1 em ^^ lãi gấp 3 .làm giàu kô khó là đây
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 7:25pm
Ban đầu được viết bởi Cuongdapda Cuongdapda viết:

RA chợ mua bầy gà lai 1 con 200k về bán 600k 1 em ^^ lãi gấp 3 .làm giàu kô khó là đây
Bác này chắc lại thích gây sự rồi, cùng nhau đi chợ bán gà mà lại nói xấu nhau ko tốt à nha Big hugBig hug
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/10/2015 lúc 7:23am
Đã bay con nào chưa hả chủ kê ơi. Dự là hôm nay sẽ bay con số 3 đấyLaughing
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/10/2015 lúc 8:44am

Thì cũng là làm giàu chính đáng mà, bác XOÁY mạnh phết Laughing
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/10/2015 lúc 11:26am
Kết em số 3 mà lại không có duyên với mình rồi
Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/12/2013
Khu vực: hn
Điểm: 576
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/10/2015 lúc 12:26pm

Gà chợ cũng khó mua đấy , làm giàu không khó lên mời bạn cứ làm theo cách nào bạn muốn.
Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/10/2015 lúc 12:28pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Xin lỗi a vì đã không chuyển gà cho anh được.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/10/2015 lúc 12:52pm
Ban đầu được viết bởi GaTvaT GaTvaT viết:

Không sao mà em. Mua gà phải hợp duyên và thoải mái chứ. Mua được gà 2 bên phải cùng vui vẻ nó mới có duyênBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
GaTvaT Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GaTvaT Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/10/2015 lúc 1:04pm

Ban đầu được viết bởi GaTvaT GaTvaT viết:

Không sao mà em. Mua gà phải hợp duyên và thoải mái chứ. Mua được gà 2 bên phải cùng vui vẻ nó mới có duyênBig grinBig grinBig grin
Vâng cám ơn anh đã hiểu và thông cảm .
Quay lên trên
XGAME Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
sử dụng 2 nick XGAME- bác tài

Gia nhập: 13/09/2015
Khu vực: NHATRANG
Điểm: 59
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn XGAME Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/10/2015 lúc 10:09pm
nhanh bay
Quay lên trên
choconpro2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 04/11/2015
Khu vực: ninh thuận
Điểm: 2
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choconpro2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2015 lúc 12:04am
có đi ninh thuận ko bạn
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1287
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2015 lúc 5:46pm

Rolling on the floor chắc cu này hay mua gà chợ nên nghĩ ai cũng như vậy. mà m cũng ko biết chỗ nào bán gà chọi chợ nên mua về chơi thử. ko chơi được thì thịt . 
Quay lên trên
KhucHuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: THÁI BÌNH
Điểm: 570
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KhucHuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/11/2015 lúc 7:16pm
Thích con số 2 và 3 thế
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.