ĐÔI TỐT ĐEN MÃ MÁI - TRỐNG ĐÚC

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ĐÔI TỐT ĐEN MÃ MÁI - TRỐNG ĐÚC
    Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 9:42pm
Thấy cả nhà khoe gà nhiều, mình không có gà chiến để khoe, thôi thì khoe tạm đôi gà thịt để anh em chén chon ngon miệngBig grin . Gà mình không còn nguyên vẹn 1 con gà. Các bác đi qua đá đít nó cái cho nhanh béo
1- Ô một mắt 

2 - Ô mất mỏ 

Đôi Tốt đen mình nhờ mua hộ, Hình như nó của bác nào ở Đăk Lak vậy mà lên tầm cỡ sư kê, gà toàn C1 thôi. Gà 27-7 này chỉ khoe cho vui thôi nhé . Các bác chém nhiệt tình, còn bác nào thấy hay thì vào Đăk Lak mà túm nhé.
Chú ÔTÍA87 vào xem hàng nè

Người sửa: tubachai - 13/10/2015 lúc 9:51pm
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 9:46pm
Ôi cặp chân đã quá.
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 9:52pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Ôi cặp chân đã quá.
Anh nPhus ơi còn con nữa nèBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
dung1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/09/2011
Điểm: 223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dung1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 9:52pm
Gà đúc rất đẹp
Quay lên trên
xambattutb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: thai binh
Điểm: 357
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xambattutb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:04pm
thich em so 1 cua bac,tuy la mot mat da mat

Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:06pm
Ban đầu được viết bởi dung1 dung1 viết:

Gà đúc rất đẹp
Cảm ơn bạn. Nhưng đấy nó là đôi Tốt đen thôi. Gà của chue kê còn đẹp hơn cơ
Quay lên trên
kethan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/09/2015
Khu vực: Ninh thuận
Điểm: 48
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kethan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:10pm
con ô mất mỏ mấy sao rồi anh?
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1057
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:14pm
Đẹp cả đôi anh ak.mỗi con một.nét riêng
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:16pm
Ban đầu được viết bởi kethan kethan viết:

con ô mất mỏ mấy sao rồi anh?
Cả 2 con đều 5* bạn à. Nhưng mất mỏ ăn độ xuất sắc hơn. Nó có vị Ban Mê màBig grin
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:19pm
Ban đầu được viết bởi ChienKeLocHa ChienKeLocHa viết:

Đẹp cả đôi anh ak.mỗi con một.nét riêng
Chú về chắc lại ôm con hầu kiềng hảBig grin
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/08/2013
Khu vực: nhatrang
Điểm: 3596
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:19pm
Con nào nhìn bộ khung cũng khủng thật.chắc thuộc hàng lông 3 trở lên hết phải ko bác T
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:23pm
Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

Con nào nhìn bộ khung cũng khủng thật.chắc thuộc hàng lông 3 trở lên hết phải ko bác T
Chuẩn chú à. Mình chỉ dám chơi Tôt đen thôi thì phải chờ lông 3 mới mau dc chứBig grinBig grin
Quay lên trên
letung3289 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: nong thon
Điểm: 1163
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letung3289 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:31pm
Toàn hàng vai kiềng hạng nặng.oánh với bọn này bao jờ mới xong
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:36pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Chuẩn chú à. Mình chỉ dám chơi Tôt đen thôi thì phải chờ lông 3 mới mau dc chứBig grinBig grin
hôm nào tụi nó lông 7thì chuyển ra e nhá
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:40pm

Đến lông 7 thì nó hết gân rồi chú ơi. Nhà anh 1 đàn bươm bướm xinh cơ màBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
loveyou Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn loveyou Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:51pm

Đến lông 7 thì nó hết gân rồi chú ơi. Nhà anh 1 đàn bươm bướm xinh cơ màBig grinBig grinBig grin
ra làm cảnh để ngắm mà gân cốt ko wan trọng.chỉ cần a ok là đc
Trên đời phải chi được
   CÓ VÂY của con cá mập...
     CÓ CÁNH của con đại bàng
          thì ta chẳng ngại ai...
0974164029
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 10:59pm
2 con khủng long :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/10/2015 lúc 11:18pm
Ban đầu được viết bởi pharaong pharaong viết:

2 con khủng long :)
Mình đưa máy ảnh vào sát đấy thôi. Còn thực tế ngoài nó chỉ được 90% phom dáng thôi bác à.
Quay lên trên
Tienquang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/10/2015
Khu vực: Quảng ninh
Điểm: 26
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tienquang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/10/2015 lúc 12:06am
Ô chân xanh đúng là 10 con thi 8 con chột mắt nhỉ
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/10/2015 lúc 12:25am
Ban đầu được viết bởi Tienquang Tienquang viết:

Ô chân xanh đúng là 10 con thi 8 con chột mắt nhỉ
Con này nó bị hognr mắt là do soi lồng mới đen bạn àBlushing
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.