Đúc bip Khủng

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 10/08/2012
Khu vực: thai binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Đúc bip Khủng
    Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:17pm
có con đúc này trang 30 lối cưng trên không nhường mang nào đơp hầu anh em nhận xét có nên đúc hay không đang cảm thấy suy nghĩ anh em giup mình vị này cái cần nhưng lời khuyên  va ý kiến  
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:20pm
Với dàn mái nhàLaughing em thì chưa chắc đã hợp đâu.Đưa cho anh thí nghiệm cho. Anh săn sàng đi trước mở đường cho chú
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:22pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Với dàn mái nhàLaughing em thì chưa chắc đã hợp đâu.Đưa cho anh thí nghiệm cho. Anh săn sàng đi trước mở đường cho chú

em trẻ để em đi trước cho chắc anh ạ già cả rồi anh nên đi sau không vâp cái ngã lại đau
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:23pm
mình cũng đang tìm thêm 1 con gà đúc tcv hoặc bmm nhưng ko phải lối này
đúc cứng trên dễ ghép mái mà, gà đẹp, chúc bạn may mắn !
Quay lên trên
ChienKeLocHa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Hà Tĩnh
Điểm: 1057
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ChienKeLocHa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:25pm
Con nỳ trước đã khoe một lần rồi.chụp gần hồ cá.mình mật thư hỏi mua mà chưa có ý định bán.giờ nó lại xuất hiện.kkkk.con gà đẹp.rất đẹp
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:25pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

mình cũng đang tìm thêm 1 con gà đúc tcv hoặc bmm nhưng ko phải lối này
đúc cứng trên dễ ghép mái mà, gà đẹp, chúc bạn may mắn !
tk ban nhé  mình đang đinh đúc lối này mà đang lo lắng
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:30pm
em bịp mã mái đã lên diễn đàn lâu lắm rồi
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:33pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

thì thấy nó lôi hay nên bắt về đúc mà ban

Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Điểm: 6157
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:40pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

Chắc lúc đấy nó là của chủ cũ.
Quay lên trên
Tia_Sutu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/11/2012
Khu vực: Hà nội
Điểm: 277
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tia_Sutu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:46pm
Bịp chân trắng đẹp quá,Sao chủ kê tiết kiệm hình thế, chỉ thấy đôi chân.
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1287
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:48pm
cặp chân này thì ko thể ko đâm cựa. mà tiện đây . "ô công tử " đã vần .ko biết b m nói với b chưa? thấy bạn m nói chân đủ tiêu chuẩn đi đánh sới dòng nhà bạn ok đấy.
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:51pm
Ban đầu được viết bởi truongvantien truongvantien viết:

cặp chân này thì ko thể ko đâm cựa. mà tiện đây . "ô công tử " đã vần .ko biết b m nói với b chưa? thấy bạn m nói chân đủ tiêu chuẩn đi đánh sới dòng nhà bạn ok đấy.

chưa thấy nói gì vì đã dăn đê cho cưng cap tý nữa rồi vần mà vân sơm quá chơi kiểu này cũng khó chơi thật đã dăn rồi mà không nge 
Quay lên trên
truongvantien Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1287
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongvantien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:53pm
Ban đầu được viết bởi Mjss_style Mjss_style viết:

chưa thấy nói gì vì đã dăn đê cho cưng cap tý nữa rồi vần mà vân sơm quá chơi kiểu này cũng khó chơi thật đã dăn rồi mà không nge 
bạn yên tâm đi bạn ý chơi gà chuyên rồi. vần 1 hồ với gà non hơn bạn ạ. gà cũng xung và căng rồi bạn ạ.
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/12/2015 lúc 11:58pm

Ban đầu được viết bởi Mjss_style Mjss_style viết:

bạn yên tâm đi bạn ý chơi gà chuyên rồi. vần 1 hồ với gà non hơn bạn ạ. gà cũng xung và căng rồi bạn ạ.

nhưng dăn rồi gà phải đúng nước với đánh  chứ no lcu nào chăng sung
Quay lên trên
gachoina Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2015
Khu vực: Việt Nam
Điểm: 1577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoina Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2015 lúc 6:32am
chân tròn vảy mỏng.chuc b dúc ra nhièu chiến kê như ý.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2015 lúc 8:36am
Con gà đẹp, nhớ k nhầm lần trc khoe và mới xuống lông nói mua của 1 ông thả vườn với gà ta mà mãi mới săn đc thì phải...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
cukhoai Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/08/2015
Khu vực: Tp hcm
Điểm: 1000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cukhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2015 lúc 8:39am
trạng 30 thì có gì là khủng đâu, lông 1 chắc khoảng 2,8 kg
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2015 lúc 8:44am
Gà đẹp 
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2015 lúc 9:01am
Con gà đúc đẹp! 
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/12/2015 lúc 9:17am
đẹp mà lại nhưng cưng trên không nhường mang nào  mà quay ra đớp hầu  quả la khing điển
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.250 giây.