Ô Ướt Giao Lưu Clip!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: dong nai
Tình trạng: Offline
Điểm: 2130
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô Ướt Giao Lưu Clip!
    Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 12:17pm
Hôm qua dù đối thủ Điều chân trắng của LL bị bệnh nhưng vẫn phải đưa em nó đi giao lưu tìm dạt dài với đối thủ khác ở Biên Hòa. Gặp ngay em tía chân vàng cùng trang cùng tuổi thế là Giao lưu...dự là kiếm 3-4 hồ nhưng em nó lỡ chân đánh đau quá...đối thủ chỉ chịu nổi 2 hồ là gãy sắp nhảy bồ!!!Big grinBig grinBig grin hết hồ 2 chủ gà bạn xin rời cuộc chơi sớm hơn dự kiến. Gaa2 bạn là con gà bến lối tốt và khó chịu, nhưng chân đánh của mình thay đổi tất cả mọi ưu thế của đối thủ!!!Big grinBig grinBig grin...xong lần này 2 tuần nữa kéo lúa non chắc ok!Big hug
AE vào up hộ cái clip nhé cám ơn mọi người!
Clip hồ 1:
https://youtu.be/U4hV6cPXGHg
Chip hồ 2:
https://youtu.be/NLwQnDkcjsI

Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 12:20pm
Chúc mừng bác
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 12:22pm
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 12:23pm
Quay lên trên
ga_choi_codo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/07/2014
Khu vực: miền trung
Điểm: 668
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga_choi_codo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 12:27pm
Chân đánh hay quá
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 12:30pm
đòn mã kị,sỏ ngang, tát dọc cái nào cũng sâu chân quá,bảo sao con kia chịu nổi
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 12:32pm
làm thêm dạt hơi nữa ra kéo lúa non được rồi anhBig hug

"Thiếu vai là cáp đã sai
có thắng về cũng nhọc nhằn công nuôi !"
Quay lên trên
phu1972 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2013
Khu vực: TC :0945139017
Điểm: 10810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phu1972 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 12:39pm
Ô chơi tầm thấp khả tốt.tuy nhiên vẫn còn thở nhiều khi cuối hồ.chắc là vẫn còn béo.cần có kỳ hơi dài mới đi kéo lúa được....hình như có chú ròm tham gia nữa
Ta thắng kẻ thù đối mặt.nhưng bị hại bởi đứa mà ta tưởng là tri kỉ
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 12:51pm
tía đi dưới gặp ô chặt mé tốt bảo sao ko bê sớm . gà tơ mà nhìn kinh quá chỗ em mà như thế này có mà mấy HCV rồi Big grin
MẸ VÀ VỢ, CON ĐỂ TRONG TIM
GÀ VÀ BẠN BÈ ĐỂ TRONG NÃO
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 12:54pm
Chân tốt quá, con này chưa đứng sâu hồ đc anh ôi. Gà còn tơ ăn nhanh ko thì thấm tang là sẽ khác.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 1:02pm
tong gen có thì tết nay vi vu luôn anh.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 1:05pm
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

Em nó hơi mập...Hiện 3.3kg, giảm xuống 3.25kg ok!Big grinBig grinBig grin

Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 1:07pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

Chân tốt quá, con này chưa đứng sâu hồ đc anh ôi. Gà còn tơ ăn nhanh ko thì thấm tang là sẽ khác.

Chưa tơ con nào tiếp nó quá 2 hồ nên nó thiếu dạt dài...chơi với gà già thì sợ hư nên chiu khó vần hơi thôi!Big grinBig grinBig grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 1:08pm
Ban đầu được viết bởi phu1972 phu1972 viết:

Ô chơi tầm thấp khả tốt.tuy nhiên vẫn còn thở nhiều khi cuối hồ.chắc là vẫn còn béo.cần có kỳ hơi dài mới đi kéo lúa được....hình như có chú ròm tham gia nữa

Chủ yếu tiếp gà chú LL nhưng không gặp...sau dạt này nữa không biết anh em có còn theo gà LL nữa không!!!
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 1:11pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

tong gen có thì tết nay vi vu luôn anh.

Qua dạt này nữa thì chỉ đợi Điều chân trắng LL alo là sút cho ae kiếm điểm thôi...Big grinBig grinBig grin Anh em nào theo gà LL chắc đã yên tâm hơn vì đã thấy rõ chân đòn bến lối Ô ướt rồi nghe....Big grinBig grinBig grin
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 1:13pm
Ban đầu được viết bởi độc hành độc hành viết:

đòn mã kị,sỏ ngang, tát dọc cái nào cũng sâu chân quá,bảo sao con kia chịu nổi

Tôn chỉ của mình: "Chân đòn quyết định" bến lối không là tất cả...con kia thuộc dạng quái...chủ gà tính cho đi kéo lúa rồi đó...xuông chui luồn bóp kiềng...lên cưa đè đánh lưng đầu...quá ngon...nhưng đòn kém thì gãy trước!!!Big hugBig hugBig hug
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7022
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 1:22pm
Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Chưa tơ con nào tiếp nó quá 2 hồ nên nó thiếu dạt dài...chơi với gà già thì sợ hư nên chiu khó vần hơi thôi!Big grinBig grinBig grin

Qua tuần em đưa con gà hôm xổ với con này dứơi nhà anh cho anh lấy làu nhé 3,25kg. Hẹn gặp bác chỗ hôm wua.
https://postimg.cc/image/ghqb3fifz/ -
Quay lên trên
omattrang29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/05/2011
Khu vực: Viêt Nam Tôi Ơi
Điểm: -2605
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn omattrang29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 1:33pm
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

con này bằng trạng tía chân trắng hả a
Quay lên trên
duongngoclong08 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongngoclong08 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 1:36pm

Ban đầu được viết bởi duongngoclong08 duongngoclong08 viết:

Qua tuần em đưa con gà hôm xổ với con này dứơi nhà anh cho anh lấy làu nhé 3,25kg. Hẹn gặp bác chỗ hôm wua.

2 tuần nữa mới được chú...em nó mới làm 2 hồ mà cho nghỉ tang có 1 tuần sao được...ép quá tội nghiệp....2 tuần nữa đi ae giao lưu đón xuân nhé...anh sẽ tiếp con tía của chú 2 thùng heineken và khoán trong 6 hồ phải thua!!!Big grinBig grinBig grin chịu không???
Đam mê là phải tốn kém!
Quay lên trên
nguyenvandai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/12/2015
Khu vực: hải dương
Điểm: 12
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenvandai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2016 lúc 1:59pm
chân em ô sâu, rất tương lai. hàng quai cột, chân độc và nhanh miệng.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.563 giây.