Gà đang đá kêu cộc cộc

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Tình trạng: Offline
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà đang đá kêu cộc cộc
    Ngày đăng: 13/02/2016 lúc 7:01pm
Được ngày đẹp trời đem con gà ra vần nhưng 1 em có biểu hiện thế này: vào trận đc vài phút thì kêu cộc cộc. Xin hỏi các bác có phải em nó bị làm sao ạ?Whew!. Chúc cả nhà năm mới thắng lợi
Quay lên trên
quanmnt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/12/2011
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 1181
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanmnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/02/2016 lúc 7:46pm
Quan trọng là xem thái độ nó thế nào, cứ ngớp lên thở thì có thể là trống hơi. Còn nếu ko j nhưng cộc cộc thì có thể là gà tính vẫn còn trẻ con, chưa trận mạc nhiều nên đánh có phần bản năng.
Sau chữ gà là chữ qué.
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/02/2016 lúc 8:19pm
Ban đầu được viết bởi quanmnt quanmnt viết:

Quan trọng là xem thái độ nó thế nào, cứ ngớp lên thở thì có thể là trống hơi. Còn nếu ko j nhưng cộc cộc thì có thể là gà tính vẫn còn trẻ con, chưa trận mạc nhiều nên đánh có phần bản năng.
Con này đc mấy hồ dòn rồi bác ạ
Quay lên trên
hoàng Đô Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/11/2015
Khu vực: phú yên
Điểm: 60
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoàng Đô Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/02/2016 lúc 9:27pm
có thể bản tính nó vậy...ngày thường chắc con này khó tính... ko thích ai chạm vào cánh chân mỏ...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.