ghép gà để đúc

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
xambattutb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2014
Khu vực: thai binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 357
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xambattutb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ghép gà để đúc
    Ngày đăng: 18/02/2016 lúc 12:52pm
đầu năm mới chúc mọi người va gđ năm mới mạnh khỏe và hp.và em co một câu muốn hỏi các bác là em có 2 con gà mái nhánh.một con dong dựng đánh ngực.diều..và một con chui luồn đánh hầu..vậy cho em hỏi ghép với trống nào để ra con có đòn lối kha khá chút là dc
.em da ghp con so một với trống mang lên mang xuống.mang lên đánh vai nach mang xuong thông via da ra con đang chờ mỏ mỏ....vậy xin các bác cho em lời khuyên cũng là để ae khác tham khảo
Quay lên trên
buppe720 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/03/2013
Khu vực: Phan Rang
Điểm: 331
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn buppe720 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2016 lúc 2:34pm
cái lối thì của cha, cái bến đá thì của mẹ, con trống ghen mạnh thì giống bố nhiều hơn, con mái ghen mạnh thì giống mẹ nhiều hơn.bạn nên  lựa con trống lối ứng ý nhất nếu chọn lối, nếu chọn chân đá thì nên chọn con mang lên mang xuống chân chày cối sẽ bền gà hơn.
Quay lên trên
xambattutb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xambattutb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2016 lúc 2:43pm
cảm ơn bácbuppe đã danh chút thời gian góp ý cho em
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2016 lúc 4:02pm
Mình sắp đc tặng quà rồi, cố lên bạn.
Quay lên trên
satthuthanke2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/09/2015
Khu vực: bắc giang
Điểm: 568
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthanke2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2016 lúc 4:37pm
trống đúc chỉ cần ngoại hình to cao đẹp trai , màu mã theo mình thích , đùi cổ to chắc , chân vảy đẹp , gan bền , chân dọc đánh tốt là đủ , có nhiều thành tích càng oke , nhưng cần nhất vẫn là mái đúc ra con phải gan bền cái này thì rất quan trọng mà trống gần như không san sẻ được , nhiều con trống thuộc mẫu gà ăn chịu đến chết vẫn ko chạy nhưng ra con vẫn nhát và nhiều con trống nhát vỡ đòn có ngoai hình đẹp cho đúc với mái tốt ra con vẫn gan lì như thường cái này là thực tế nếu không muốn nói là 100% đúng 
Quay lên trên
thiencuong275 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/05/2013
Khu vực: ha tay
Điểm: 103
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thiencuong275 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/02/2016 lúc 6:42pm
mình cũng thích đúc gà và thấy rằng gà con sinh ra có con lối giống mẹ con lối giống bố và có một số là lai một it của mẹ một ít của bố.mình thì chọn cả bố cả mẹ khung bệ đều tốt .chân đòn dc.
Quay lên trên
xambattutb Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xambattutb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 8:31am
cảm ơn các bác.vậy đúc gà pphai có duyên cộng với kn đúc nữa ..
Quay lên trên
Gà là No.1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/02/2016
Khu vực: Khánh Hòa
Điểm: 714
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà là No.1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/02/2016 lúc 10:30pm
Ban đầu được viết bởi satthuthanke2 satthuthanke2 viết:

trống đúc chỉ cần ngoại hình to cao đẹp trai , màu mã theo mình thích , đùi cổ to chắc , chân vảy đẹp , gan bền , chân dọc đánh tốt là đủ , có nhiều thành tích càng oke , nhưng cần nhất vẫn là mái đúc ra con phải gan bền cái này thì rất quan trọng mà trống gần như không san sẻ được , nhiều con trống thuộc mẫu gà ăn chịu đến chết vẫn ko chạy nhưng ra con vẫn nhát và nhiều con trống nhát vỡ đòn có ngoai hình đẹp cho đúc với mái tốt ra con vẫn gan lì như thường cái này là thực tế nếu không muốn nói là 100% đúng 
ok bạn
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.