Có 2 cái cờ ... 2 cái cờ ... 2 cái cờ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Tình trạng: Offline
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Có 2 cái cờ ... 2 cái cờ ... 2 cái cờ
    Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 9:21am
Xám tía 2* & Tía cựa búa (tía mắt lồi) 7* HỘI LÀNG THỊNH PHÚ - TẢN LĨNH - BA VÌ - HN Happy
1. Xám tía 27 lùi 1 vs Bịp 27 lùi 2 (Mía - Sơn Tây), Xám hơn vai, total Xám chấp 4p mỏ.
Chưa thả gà bị mấy thg ranh buôn $ thổi Bịp chấp Xám 8, 7. Thả gà xám lên =, hết 4p mỏ Xám chấp lại 8 7 6 ... hết hồ 2 giá còn 2. Đầu hồ 3 thả gà, 1 chút sơ sểnh Xám mất mỏ trên, gần 10p chỉ buông và chạy lối làm bịp ko đánh đc nhiều giá lên =. Ra nước làm mỏ từ hồ 4 Xám trở lại chấp 8 6 4 2, đánh Bịp như bố đánh con. Ông già chủ con gà Bịp chả hiểu sao giao tay làm nước cho mấy thg nhóc con ko biết thương gà, ra làm nước là bơm thuốc công. Giữa hồ 9 Bịp chết nằm tại sớiSad.
2. Tía cựa búa (tía mắt lồi) 27 chuẩn vs Ô mơ chủ nhà 28+1vạch, Tía hơn cao 2p, bù chuẩn đc chấp 10p, đội bạn xin 1p còn 9p ok luôn Big grin.
Trận này mình đag cầm nước Xám nên ko nắm rõ tình hình, chỉ đc báo lại sang hồ 4 tía bị chấp về 2. Nhưng với 6*  kinh nghiệm trận mạc, cuối hồ 7 Tía đuổi Ô mơ vọt cót mang về kha khá khoản khoán hồ & nhiều mồi chấp 2 cho a e Rolling on the floor
Có tý ảnh chụp cách đây 20 ngày sau khi ăn độ 6, mời a e xem và chúc cho e nó kiếm thêm nhiều * Happy
CHÚC CẢ NHÀ 1 TUẦN LÀM VIỆC HIỆU QUẢ HappyHappyHappy

Người sửa: longoct - 29/02/2016 lúc 9:56am
Quay lên trên
ngoclinh830105 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: dak lak
Điểm: 1272
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoclinh830105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 9:30am
chúc mừng thớt chiến thằng ngon lành cành đào

đây chốn ngày xưa ta trở lại - Ta bây giờ ăn hại hơn ngày xưa
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 9:37am
Ban đầu được viết bởi ngoclinh830105 ngoclinh830105 viết:

chúc mừng thớt chiến thằng ngon lành cành đào

Cảm ơn b nhé! E xám mất mỏ trên chắc phải bón mất mấy ngày Broken heart
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 9:51am
chúc mừng
Quay lên trên
thaobinhdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 19/10/2012
Khu vực: Mien Trung
Điểm: 1141
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thaobinhdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 9:59am
chúc mừng chiến thắng
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7261
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 10:21am
Gà:

"Đầu xuân lá lộc đầy nhà
Chiến kê bách thắng xuất là thắng ngay
Gà hay lại có chủ tài
Sẽ còn hưởng lộc dài dài tháng năm....hhhh"
Big grinBig grinBig grin

Chủ kê đẹp giai phết: 

"...Đùi dài khoản ngắn cổ trâu
Cái sọ thì thắt cái vai thì dầy
Phao câu núc níc nây nây
Đòn cấn đòn cáo mắc đầy cựa đen..."
Big grin....hhheeeee....Big grin

Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 10:34am
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Gà:

"Đầu xuân lá lộc đầy nhà
Chiến kê bách thắng xuất là thắng ngay
Gà hay lại có chủ tài
Sẽ còn hưởng lộc dài dài tháng năm....hhhh"
Big grinBig grinBig grin

Chủ kê đẹp giai phết: 

"...Đùi dài khoản ngắn cổ trâu
Cái sọ thì thắt cái vai thì dầy
Phao câu núc níc nây nây
Đòn cấn đòn cáo mắc đầy cựa đen..."
Big grin....hhheeeee....Big grin

Đôi lời cảm ơn bác "già"
Gà hay, gà khỏe, chăm gà niềm vui
      Vẫn luôn kinh sử dùi mài
Mốt mai mang dáng hình hài sư kê.
Hihi. Chúc a tuần mới vui vẻ Happy
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 10:50am
Mà buồn cười nhất lúc ghép gà tía các bác a, có thằng cha đến vỗ vai mình bảo "sao gà nhìn mộc thế đi ghép con gà ăn 3-4 độ rồi thế e". Mình đành cười trừ bảo " vâng, gà e thả vườn hnay thấy có hội nên mang đi". Chắc tại thg cha nhìn con gà 6* của mình toàn lông lá mà ko đc sờ vào ng e nó cứng như cục sắt, gà bạn thì đỏ au từ đầu cho đến tận cái lông đít Laughing, mà cái vườn mình thả ấy chỉ duy nhất có 1 mình e nó đc đi lại trong đó thôi Rolling on the floor

Người sửa: longoct - 29/02/2016 lúc 10:52am
Quay lên trên
tubachai Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 14/08/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 6159
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tubachai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 12:34pm
Chúc mừng ba thầy trò ngh. Cứ thế mà phát huyApplause
   Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự do
   Nhàn dỗi thì gáy o o
Hả hê đạp mái chẳng no mất tiền
Quay lên trên
pharaong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2009
Khu vực: BĐ-HÓC MÔN
Điểm: 3352
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharaong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 12:36pm
Thích nhỉ :)
Người hiền coi mạo biết tài
Vật hay nó cũng bày ngoài hình dung.
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 1:13pm
Ban đầu được viết bởi tubachai tubachai viết:

Chúc mừng ba thầy trò ngh. Cứ thế mà phát huyApplause
\
Cảm ơn Bác 3 chaiBig grin
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/02/2016 lúc 1:15pm
Ban đầu được viết bởi pharaong pharaong viết:

Thích nhỉ :)
Cứ đc xem đá gà là thích rồi, gà mình còn ăn độ nữa thì còn thích hơn mà Pharaong 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.