[Clip] Lên cưa, xuống vỉa chính là em!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: [Clip] Lên cưa, xuống vỉa chính là em!
    Ngày đăng: 23/03/2016 lúc 8:42am
Ban đầu được viết bởi độc hành độc hành viết:

Ban đầu được viết bởi choicon choicon viết:

Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

'' Chiều vừa mở mỏ em xám hồng'' thế mà nghe đâu đây ''hôm trc lên cưa xuống vỉa ko nhường mang nào '' hay nhỉ Big grinBig grinBig grin
Hay chứ Big grinBig grinBig grin, đã nghe để bắt bẻ thì nghe cho kỹ chứ! Hôm trc vẫn đang ốm cho thử khoảng 2 phút gì đó mà. Mình có phải lên bán gà đâu mà bán nói nghe nặng nề thế nhỉ? :)
các bác nóng tính quá.Big grin
Hạ hỏa, hạ hỏa : Batting eyelashesD
Quay lên trên
độc hành Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: phú hòa-phú yên
Điểm: 1134
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn độc hành Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/03/2016 lúc 8:20am

Ban đầu được viết bởi loveyou loveyou viết:

'' Chiều vừa mở mỏ em xám hồng'' thế mà nghe đâu đây ''hôm trc lên cưa xuống vỉa ko nhường mang nào '' hay nhỉ Big grinBig grinBig grin
Hay chứ Big grinBig grinBig grin, đã nghe để bắt bẻ thì nghe cho kỹ chứ! Hôm trc vẫn đang ốm cho thử khoảng 2 phút gì đó mà. Mình có phải lên bán gà đâu mà bán nói nghe nặng nề thế nhỉ? :)
các bác nóng tính quá.Big grin
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/03/2016 lúc 8:11am
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

thấy có nét..nuôi hơi yếu.gà này kì sau mới thật chân.
Gà vừa ốm dậy mà!
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/03/2016 lúc 1:16am
thấy có nét..nuôi hơi yếu.gà này kì sau mới thật chân.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/03/2016 lúc 1:08am
Ban đầu được viết bởi woanggooner woanggooner viết:

Em xám Torres của em lối y chang thế này....giả dụ khi giáp mặt nhau thì chuyện gì sẽ xảy ra  bác nhỉ? 
Vấn đề là Torres thời đỉnh cao ở Liverpol hay thời ở Chelsea? :D
TOrres của e là  chelsea bác ạ ... quan trọng nhất vẫn là "  phong độ chỉ là nhất thời...đẳng cấp mới là mãi mãi " Big grin
Đẳng cấp không biết thế nào, chứ ra trường mà phong độ không ổn là....nộp chắc! :)
Quay lên trên
woanggooner Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2015
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 61
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn woanggooner Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 3:01pm

Em xám Torres của em lối y chang thế này....giả dụ khi giáp mặt nhau thì chuyện gì sẽ xảy ra  bác nhỉ? 
TOrres của e là  chelsea bác ạ ... quan trọng nhất vẫn là "  phong độ chỉ là nhất thời...đẳng cấp mới là mãi mãi " Big grin
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 2:38pm
Ban đầu được viết bởi andytue andytue viết:

2 con đều xám hồng

Đàn trước, đàn sau :)
Quay lên trên
thuychi0111 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/04/2014
Khu vực: Quảng Ngãi
Điểm: 381
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuychi0111 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 10:28am
Gà yếu quá. Lối khôn
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 10:21am
Ban đầu được viết bởi cukhoai cukhoai viết:

Gà đúng ý chủ kê, chúc mừng
Cảm ơn bạn!
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 10:20am
Ban đầu được viết bởi daga_2608 daga_2608 viết:

Ga hay
Thanks bạn ! :)
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 10:19am
Ban đầu được viết bởi letung3289 letung3289 viết:

Gà bt.
Cảm ơn bạn đã nhận xét, nhưng với mình thì nó là một con gà đáng nuôi. (Mỗi ng một cách nhìn, đó là lý do ra xới mới có con thắng con thua mà bạn)
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 10:17am

Quay lên trên
daga_2608 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 3763
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daga_2608 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 10:16am
Ga hay
Quay lên trên
letung3289 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: nong thon
Điểm: 1163
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letung3289 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 9:53am
Gà bt.
Quay lên trên
woanggooner Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2015
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 61
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn woanggooner Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 9:36am
Quay lên trên
cukhoai Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/08/2015
Khu vực: Tp hcm
Điểm: 1000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cukhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 9:23am
Gà đúng ý chủ kê, chúc mừng
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 9:22am
Ban đầu được viết bởi gà lối gà lối viết:

Vỉa ít quá cháu à, hình như gà thiếu lực.
Gà vừa ốm dậy a ạ, nên cũng không dám thử nhiều. Hy vọng lần sau sẽ có clip dài hơn!
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 8:34am
2 con đều xám hồng

Hãy sống trên thao trường và chết trên chiến trường...
Quay lên trên
gà lối Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Vùng Cao
Điểm: 162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà lối Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 8:06am
Vỉa ít quá cháu à, hình như gà thiếu lực.
Quay lên trên
gà lối Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Vùng Cao
Điểm: 162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gà lối Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2016 lúc 8:05am
Vỉa ít quá cháu a? gà thiếu lực.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.