Ai có Máu Câu Cá thì vào

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 8>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Tình trạng: Offline
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2011 lúc 6:31pm
Eo ơi, cầu kì thế à? em dùng mỗi cám ngâm với mẻ thôi đã câu được rồi, ^^
Quay lên trên
girlxinhmegachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 17/02/2011
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn girlxinhmegachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2011 lúc 8:41pm
Ban đầu được viết bởi vuxuanloi vuxuanloi viết:

Ban đầu được viết bởi girlxinhmegachoi girlxinhmegachoi viết:

GX có thể ngồi cả buổi để câu cá, nhưng đến khi chén, lại chỉ chén thịt gà kìa ... hẹ hẹ
thì chị có câu được con nào đâu mà chẳng ăn thịt gà? Tongue

he he ... Lợi nói trúng phóc lun, chị câu cá biểu diễn í mà ,,, hi .. toàn câu được cá cao 1,8m nặng 70kg thui
@ truongthanh : ở Hà Nội có cá trắm đen, to lắm, ăn cũng ngon, nhưng GX thích ăn cá Hồi hơn, thịt đỏ, có những đường vân trắng ngà, ngon và ngọt Tongue
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2011 lúc 8:49pm
- Hi hi, khi nào đi câu thì rủ em đi với nha, em sẽ phụ trách câu cá vài kg còn chị phụ trách câu cá vài chục kg.
- Haizz, một lần em vừa được mời ăn cá Hồi xong, sau đó về nhà lại được ăn thịt Ba Ba, hic hic, Hai con thuỷ quái nó oánh nhau trong dạ dày, làm mình nóng phừng phừng, cả đêm bị Tào Tháo rượt mấy lần, hic hic.
Quay lên trên
girlxinhmegachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn girlxinhmegachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2011 lúc 9:00pm
hi hi ... ăn gì khỏe vậy ta ? vậy thôi, chẳng rủ Lợi đi câu cá đâu, chẳng bít câu được cá vài kg hay vài chục kg, nhưng kiểu này chắc ăn tranh hết phần của chị GX ... Lợi rủ TruongThanh kìa
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2011 lúc 9:13pm

hi hi ... ăn gì khỏe vậy ta ? vậy thôi, chẳng rủ Lợi đi câu cá đâu, chẳng bít câu được cá vài kg hay vài chục kg, nhưng kiểu này chắc ăn tranh hết phần của chị GX ... Lợi rủ TruongThanh kìa
Anh TT chán lắm, rủ chị gx nhỡ không câu được cá thì còn có thịt gà mà ăn chứ, hi hi, chưa kể là lúc chị gx không câu được cá vài chục kg còn quay sang tán chuyện với em, ^^, Embarrassed
Quay lên trên
girlxinhmegachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn girlxinhmegachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 2:14am

Anh TT chán lắm, rủ chị gx nhỡ không câu được cá thì còn có thịt gà mà ăn chứ, hi hi, chưa kể là lúc chị gx không câu được cá vài chục kg còn quay sang tán chuyện với em, ^^, Embarrassed

Lợi thích đi câu cá với chị GX để được ăn thịt gà hử Big smile ? Nhưng chị GX ăn nhanh lém, khéo em chỉ còn nước ngặm xuơng gà thui LOL nếu thích gặm xuơng, sang tuần đi với chị GX nha LOL LOLhẹ hẹ ... mình chưa bao giờ được đi câu với 1 bác sỹ sản phụ khoa cả Big smile ặc ... khéo mà câu được con cá nào bác sỹ Lợi cùng vạch ra đòi khám phụ khoa mất Cry
Quay lên trên
khanggadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Điểm: 2788
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanggadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 2:20am
GX mà cũng thích câu cá à? Có mà câu...?
Mình cũng rất thích câu cá riếc,nhất là cá riếc bằng 5 đầu ngón tay,câu thích lắm!
Ao mong hu vo tron phong tran
Phong tran mot kiep doi nam nhi
Nguoi pham tran,tron tran tuc
Hu hu,thuc thuc;thuc thuc,hu hu!
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 2:43am
có mình đây chiến hữu ơi LOL
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
girlxinhmegachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn girlxinhmegachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 2:51am
@ anh Kháng : Cá bé vậy, câu về cho mèo ăn hở anh Kháng
@ Ntt : cũng thích đi câu hử ? vậy làm đơn xin gia nhập : Hội câu cá Gadonvietnam đê Big smile
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 3:36am

Lợi thích đi câu cá với chị GX để được ăn thịt gà hử Big smile ? Nhưng chị GX ăn nhanh lém, khéo em chỉ còn nước ngặm xuơng gà thui LOL nếu thích gặm xuơng, sang tuần đi với chị GX nha LOL LOLhẹ hẹ ... mình chưa bao giờ được đi câu với 1 bác sỹ sản phụ khoa cả Big smile ặc ... khéo mà câu được con cá nào bác sỹ Lợi cùng vạch ra đòi khám phụ khoa mất Cry
Hi hi, chưa chắc ai ăn nhanh hơn ai đâu à, con cá thì cần gì vạch, chị gx đừng nghi ngờ con mắt chiên gia thế chớ. Dead
Quay lên trên
girlxinhmegachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn girlxinhmegachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 5:21am

ờh, để đến lúc đó rồi xem, ai ăn nhanh hơn ai kìa Tongue

hi hi ... con cá mà không vạch thì Lợi làm ntnào nhỉ ? đừng nói với chị GX là chiên gia Lợi thử luôn cho biết nhé .. hé hé Big smile
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 5:25am
- He he, chị thua chắc rồi còn để xem gì nữa? chị chưa nghe các cụ nói: nam như hổ nữ như miêu à? tức là con gái thì chỉ ăn như con mèo thôi, :))
- Mổ ra là biết chứ gì? híc híc, đằng nào chằng làm thịt, chưa co luật định nào cấm mổ cá ra để khám nghiệm đâu chị hai à, có vẻ chị gx đang nghĩ bậy bạ gì đấy nhỉ?
Quay lên trên
khanggadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanggadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 5:46am
Anh câu cá diếc sờ nó thích lắm,còn để làm thì còn tùy mà,có thể gửi cho GX để xem có diếc của mình có to bằng...cá riếc của GX không? Nếu bé hơn của GX thì băm ra cho gà ăn...
Quay lên trên
girlxinhmegachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn girlxinhmegachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 6:18am
@ anh Kháng : xám mào cờ vừa nói với GX là mào cờ chỉ thích ăn lươn thôi, anh Kháng ạ Big smile anh có con lươn nào lâu không sử dụng đến Tongue để phần cho xám mào cờ, anh nhé LOL
@ vờ xờ Lờ : có vẻ chuyên gia này hay nghĩ bậy lém hử ? Big smile
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 6:57am

@ anh Kháng : xám mào cờ vừa nói với GX là mào cờ chỉ thích ăn lươn thôi, anh Kháng ạ Big smile anh có con lươn nào lâu không sử dụng đến Tongue để phần cho xám mào cờ, anh nhé LOL

Eo, Dead
Trích dẫn
Hi hi, em cứ hỏi thế chứ, trúng thì trúng, không trúng thì trượt thui mà, Tongue, nhưng mà em nghi là có người bị giật mình lắm à, ^^
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 8:10am

@ anh Kháng : Cá bé vậy, câu về cho mèo ăn hở anh Kháng
@ Ntt : cũng thích đi câu hử ? vậy làm đơn xin gia nhập : Hội câu cá Gadonvietnam đê Big smile
 bà già khó tính ơi , em làm đơn rồi gửi cho ai nhểBig smile
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
khanggadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanggadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 5:43pm

Lại nói về lươn,anh cũng đang có rất nhiều lươn loại 1 đấy,GX có thích thì sang đây mình cho luôn mấy con lươn, GX thích con lươn thế nào mình cho con lươn như vậy
Quay lên trên
girlxinhmegachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn girlxinhmegachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 7:01pm
Lươn Bắc Ninh chắc to lém, anh Kháng nhể.
Tiếc wá, GX không thích lươn, trông kinh lém .. Xám mào cờ thích lươn của anh Kháng lắm ạ Big smile,
Quay lên trên
Ôlãotrang Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 08/10/2010
Khu vực: 0976691258
Điểm: 7593
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ôlãotrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 7:58pm
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

Ban đầu được viết bởi trangdanghy trangdanghy viết:

mình ít khi câu cá.nhưng khoái món cá lắm.hè vào NAM theo THÀNH đi câu cá nha.thèm món cá quả nướng của miền NAM quá.hình như trong đó gọi là các NÓC thì phảiLOL

Làm gì ..cá lóc thì đc chứ muốn ăn cá nóc à, hết chơi gà lun đó
Cá nào xương to thì ăn nhỏ thì k thèm, ớn lắm xóc vào thì thôi rồi ..
thế hử!mình tưởng gọi là NÓC LOL.
Quay lên trên
truongthanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2011
Khu vực: Quảng Nam
Điểm: 3078
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongthanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2011 lúc 8:23pm
cá ao cá nhà mình nát bương rồi :((. Con cá Trê VXL + Cá Diếc có Râu Gơ quậy tưng bừng nhỉ
"AE 4 phương thích giao lưu thì alo 0902898532"
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 8>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.