Tía tơ và đàn gà tết của ông anh

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
badon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2015
Khu vực: mien trung
Tình trạng: Offline
Điểm: 572
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn badon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Tía tơ và đàn gà tết của ông anh
    Ngày đăng: 31/05/2016 lúc 3:43pm
Con gà Tía được 8 tháng, 2kg4 . mới tập gáy. định hôm qua mở mỏ mà đối thủ của nó vừa đá xong nên để cuối tuần này. em thấy nó đá nhau với gà mái ở nhà lúc còn nhỏ rồi, nhưng chưa biết giờ lớn rồi đá đấm ra sao. đành hồi hộp chờ tới cuối tuần vậy. nhờ các bác chém xem em nó đòn lối ra sao ạ. cuối tuần đá xong em đăng clip lên để xem kết quả ạ.

còn đây là đàn gà đá tết của ông anh. ảnh chụp chân vảy là của con mái. 

cảm ơn mọi người đã xem bài. chúc mọi người vui vẻ.

Người sửa: badon - 31/05/2016 lúc 3:43pm
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2016 lúc 4:08pm
Bác nuôi lẫn các thể loại thế kia mà không oánh nhau nhể! Gà nhà em tẩn nhau be bét, còi không lớn nổi! SadSadSad
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2016 lúc 4:35pm
Đàn gà kia đá trước Tết được luôn!
Quay lên trên
badon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn badon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2016 lúc 5:27pm
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Bác nuôi lẫn các thể loại thế kia mà không oánh nhau nhể! Gà nhà em tẩn nhau be bét, còi không lớn nổi! SadSadSad

bọn này nuôi từ nhỏ với nhau. nhiều độ tuổi nên con lớn sức khỏe vượt trội hơn con bé. nên sợ mặt nhau bác ạ. đôi lúc cũng đá nhưng được vài cái lại chạy.
Quay lên trên
s0c_uuu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 621
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn s0c_uuu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2016 lúc 6:54pm
Chuẩn thì tháng 9 vần mới ổn
Quay lên trên
longoct Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2015
Khu vực: hn
Điểm: 3000
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longoct Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2016 lúc 8:36pm
Con gà tơ trông khá ngon đấy Big grin 
Quay lên trên
phungvantoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 2837
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phungvantoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2016 lúc 9:40pm
Trùng kheo thi fai , tía tơ nhin ổn đấy b
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/05/2016 lúc 9:47pm
Bên lên bên xuống, đá kiềng vai gốc cổ chủ đạo. đòn to . thần sắc rất khá
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
badon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn badon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/06/2016 lúc 3:59pm
Ban đầu được viết bởi vagabond vagabond viết:

hi vọng tết bầy kia được 2 con khá để mấy anh em đi chém gió làng bên bác ạ
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 6:00am
Ban đầu được viết bởi badon badon viết:

Ban đầu được viết bởi vagabond vagabond viết:

hi vọng tết bầy kia được 2 con khá để mấy anh em đi chém gió làng bên bác ạ

Em tía trong cùng bên phải chắc được. Hihi
Quay lên trên
tía đui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 14/11/2015
Khu vực: Tp huế
Điểm: 55
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tía đui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 8:38am
Gà lối tốt đó. bên xuống chui vỉa bên lên cưa đè. ra dọc mé. Nhảy vài phút coi đòn lối  thôi chứ con gà còn tơ quá nhảy sớm quá kg tốt.
Quay lên trên
DucThang_nt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 1594
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DucThang_nt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 8:41am
8 tháng mà lông lá yếu thế
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 9:16am
chả thấy con tơ nào, toàn thấy gà choai..nên để cho em nó ra lông hãng vần tập bác ợ.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 9:32am
Gà chủ đạo đầu mặt, không nhạy nhưng chắc đòn
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7263
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 10:11am
Ban đầu được viết bởi Nhanam-bacgiang Nhanam-bacgiang viết:

chả thấy con tơ nào, toàn thấy gà choai..nên để cho em nó ra lông hãng vần tập bác ợ.

Như ý bác này...Big grinBig grinBig grin
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
Sailer Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2016
Khu vực: Miền Trung Cát
Điểm: 892
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sailer Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 10:16am
Bác ép gà hay quá 8 tháng như 5 tháng vậy
Quay lên trên
badon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn badon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 1:55pm
con tía 8 tháng. mấy con kia 5 và 6 tháng cả. nên gọi gà choai cũng đúng ạ đàn gà choai dòng tía chân vàng là mu lưng. còn tía chân xanh là dọc mé. chỉ nghe ông anh nói vậy chứ cha mẹ của nó thì chưa thấy. bác nào ở gần đồng hới qb thì 2 tháng nữa cho bọn nó tập thể dục một chút ạ
Quay lên trên
badon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn badon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/06/2016 lúc 2:00pm
Ban đầu được viết bởi vikinga vikinga viết:

Bên lên bên xuống, đá kiềng vai gốc cổ chủ đạo. đòn to . thần sắc rất khá

cảm ơn bác. đúng là đòn lối gà mẹ của nó như bác nói.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.