xin ý kiến của bác jonathantruong và các sư kê

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/11/2015
Khu vực: Thanh Hóa
Tình trạng: Offline
Điểm: 655
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: xin ý kiến của bác jonathantruong và các sư kê
    Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 4:42pm
Hôm bác jonathantruong đăng bài thuốc kỏe gân cốt cho gà em có làm theo lời bác dạy và em bỏ thêm 80ml cồn95 vào nữa nhưng em bôi con nào gân gối cung yếu dần.ko biêt là do em cho côn95 vào hay do do em bôi ko đúng cách tơ.tuần em quét 1lần phơi nắng và đến chiều xả bằng nước chè luôn mong các bác tư vấn giúp em với
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 6:09pm
Tôi đã dùng bài của bác jo khi mới đá độ về. Tóm lại thấy rượu khá tốt. Bác xem lại xem sao
Quay lên trên
ha1989 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: ha noi
Điểm: 368
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ha1989 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 6:16pm
mình k biết om bóp cũng làm hỏng gần 1 e.tiếc đứt ruột
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 6:49pm
Ban đầu được viết bởi sieubacduoi sieubacduoi viết:

Tôi đã dùng bài của bác jo khi mới đá độ về. Tóm lại thấy rượu khá tốt. Bác xem lại xem sao
vâng chắc có lẻ do em thêm cồn vào nên mới bị phản tác dụng
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/06/2016 lúc 10:56pm
cồn nặng gấp mấy lần rượu. e cứ dùng rượu bố vợ nấu khoảng 40 độ, mà e không dùng cho gà tơ vì e ít kinh nghiệm nên sợ mất gân. gà tơ e chỉ om thôi. gà tầm 10-11 tháng xổ được vài dạt e mới vào nhẹ, phơi nắng nhẹ. đặc biệt e không quét vào gối. không biết gà bác mấy tháng mà đã bôi rồi
Quay lên trên
doanlehung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlehung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 7:57am
Ban đầu được viết bởi thuy_keu thuy_keu viết:

cồn nặng gấp mấy lần rượu. e cứ dùng rượu bố vợ nấu khoảng 40 độ, mà e không dùng cho gà tơ vì e ít kinh nghiệm nên sợ mất gân. gà tơ e chỉ om thôi. gà tầm 10-11 tháng xổ được vài dạt e mới vào nhẹ, phơi nắng nhẹ. đặc biệt e không quét vào gối. không biết gà bác mấy tháng mà đã bôi rồi
gà e cư mở mỏ cắt lông là e quét và sau mổi lần van là em quét
Quay lên trên
thuy_keu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 1665
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuy_keu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2016 lúc 10:13am
Ban đầu được viết bởi doanlehung doanlehung viết:

Ban đầu được viết bởi thuy_keu thuy_keu viết:

gà e cư mở mỏ cắt lông là e quét và sau mổi lần van là em quét

gà vậy e sợ hơi non
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.