Nhờ AE Xem 2 con này co phải 1 ko ?

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 56789>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1 30/12/14 bán gà sai quy định

Gia nhập: 10/08/2012
Khu vực: thai binh
Tình trạng: Offline
Điểm: 557
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 7:57am
Ban đầu được viết bởi thanhvanoto thanhvanoto viết:

Ban đầu được viết bởi Bo_Xit Bo_Xit viết:

Bác bên mua gà cũng lằng nhằng quá. người ta ở thái bình thì làm sao lên tận hà nội nhận lại con gà cách nhau hơn 100km đc. bác đã dám chuyển tiền trước để mua gà thì sợ gì k dám gửi lại con gà cho bạn mít sờ tai chứ. còn nếu Mít sờ tai mà đã có í định lừa bác hay k muốn nhận gà thì ông í đã k thanh minh và chẳng cần lên đây đuôi co nhiều làm gì cho mệt người bác có hiểu k. e là trung gian e chỉ biết nói vậy thôi. còn bài đăng này lập kỉ lục cmt nhất từ xưa đến nay rồi bác nào thấy hợp lý cho e xin 10k Lai Big grin
thế khi mua sao tôi nhận được bây giờ bền bán đòi lại (hay xin lại ) sao lai ko nhận đực . Bên mình có xin trả lại đâu mà điều kiện với mình đc. Bên mình mới có quyền ra đk chứ . Mà đk bên mình có khác gì điều kiện khi mua đâu còn cắt giảm lo cho tiền cước tới mỹ đình rồi còn gì

giở Tao  đinh chính với mày luôn nhé chẳng anh em  đéo gì ở đây nói luôn cho đầu mày hiểu chứ đầu mày  ngu vưa thôi   
 1 là mày nói không phải con gà trong hình gửi nhầm gà   cho mày là tao đã ức chế rồi  hiểu chưa trước giờ tao bán bất cứ 1 con gà nào như thế nào tao đều nói trước tinh hình  rồi .mày nói như vậy khác gi mày bả tao lừa đảo mày  là  mua gà bán vàng cho mày < con gửi lên mày thích hơn miệng mày nói đấy > 
Thứ 2 là tao rất ức chế vơi nhưng thăng như mày vi chinh cái miệng mày nói nếu cách máy hôm tao không hỏi con gà đỏ lên chưa anh  anh thi mày nói câu nếu em không hỏi về con gà thi mấy nưa mày  lôi lên trên này mày nói la tao lưa đảo mày   mày mua gà không đúng với con gà ngay ngày hôm đó mày alo tao nói đi không thích  thì trả lại chứ tao ép mày lấy à gà thì bán đã nói < gà khỏe manh binh thường ăn uông tốt không om đòn  không tụt cân đảm bảo 100% và mày đã thừ nhận điều đó và đã nói no co hơi trắng tha ra 1 tuần la đỏ lại dần lên ngày  mày đã ok >
thứ 3 là cái miệng thối của mày nói là điều kiên mày khôn thiêu 2 triêu  vơi kinh tế gia đình mày coi như mày bị mất  
Thứ 4 là mày nói con gà thường mày không đúc thuê nuôi 300k 1 tháng trong khi  gà tao bảo đảm vê sức khỏe về đòn lối cho mày trước lúc gửi lên cho mày không thích thì mày trả  đã ko thích gà phở thịt mẹ no đi chỉ có thằng ngu vơi thuê nuôi thêm con gà 300k 1 tháng đê lây thêm tiên ngu  hả 
Thứ 5 Là  mày nói con gà đso mày thuê tay nuôi là 3 tháng xong lông mày thach thức tao  tại đây tao nói luôn  cho mày hiểu  tao không phải nuôi 1 hay 2 con gà hiểu chưa nhà tao thời điểm nào nhiêu lên tới hon 200 con và tao nói luôn cho mày  hiểu tay tao nuôi gà đá liên tỉnh  đá c1 có thương hiệu chứ không phải mấy thằng buôn gà phở nge chưa  nên con gà táo gửi lên tao khoán luôn mày hăn 4 tháng con chưa xong lông nhé bất cứ thằng nào nuôi  nếu 4 tháng xong lông con gà đó < gà nuôi lông chứ không nhổ lông nhé > 
Thứ 6 mày nên nhớ với tao đưng  tinh tướng với tao nhé về mặt khác tao không biết hết chứ về gà thì tao thưa kinh nghiêm để khẳng đinh với mày là mày la 1 thăng chăng biêt gi về gà  người ta nói  với nhau rằng mày ngu nhưng con tỏ ra nguy hiểm đâm tao càng gét thêm không biết thì  cần học hỏi chư đưng tinh tướng tỏ ra nguy hiểm vi mày không mua riu qua mắt thợ được tao la người nuôi trại gà con mày thằng sưa ô tô mỗi thằng có 1 cái sơ trường riêng nếu về ô tô tao bái mày làm sư con về gà  thi mày  và hết cả đời mày không bao giờ theo tao được tao khẳng định với mày luôn  
 thứ 7 là mày không tin tao cho mày địa chỉ nhà tao  mày về tận trang trại tao mày xem và tao dân mày đi thêm khoảng hơn 10 nhà nuôi gà hiên tại cho tao coi  tao có nói sai  1 tý gi không hay chỉ võ miệng  bàn fism   
 địa chỉ tao nhé Trần đăng khoa  - khu Trang Trại Xã đông lĩnh Thôn Xuân Phong xã Đông Lĩnh Huyện Đông hưng Tỉnh thái Bình 
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Nhắc lần 1: Không chửi bậy

Gia nhập: 01/04/2014
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 8:02am
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

Gà khỏe giao cho người không biết nuôi cũng thành yếu ===> thịt
Gà tài giao cho người ko biết ghép cũng thành phở ======> thịt
Anh em lưu ý khi bán gà thôi.
Cứ như em có bán thì bán gà non non, tơ tơ giá mấy trăm chả đáng bao. may thì đc gà hay rẻ Love struckLove struckLove struckLove struckLove struck, ko may thì thịt Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
mình lại thích mua LOẠI  này. nhưng tất gà của ae nên tất gà hay Love struck
MẸ VÀ VỢ, CON ĐỂ TRONG TIM
GÀ VÀ BẠN BÈ ĐỂ TRONG NÃO
Quay lên trên
khuongbui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 832
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuongbui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 8:09am
2 con gà khác nhau, nhìn mỏ thôi cũng phân biệt được mà
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 8:11am
đến thời điểm này tất cả đã công nhận 2 con là 1 . vậy 2 bên còn thắc mắc gì xin chuyển qua mục khác . 
vì con gà ta đến với nhau và thêm 1 người bạn. 
xin đừng vì con gà mà mổ xả nhau. Handshake
Quay lên trên
chetthithoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chetthithoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 8:13am
Ban đầu được viết bởi khuongbui khuongbui viết:

2 con gà khác nhau, nhìn mỏ thôi cũng phân biệt được mà
hãy xem hết để hiểu vấn đề, đừng để gạch đá khi chưa đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng Big grin
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: mien bac
Điểm: 478
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 8:58am
Ban đầu được viết bởi Mjss_style Mjss_style viết:

Bác bên mua gà cũng lằng nhằng quá. người ta ở thái bình thì làm sao lên tận hà nội nhận lại con gà cách nhau hơn 100km đc. bác đã dám chuyển tiền trước để mua gà thì sợ gì k dám gửi lại con gà cho bạn mít sờ tai chứ. còn nếu Mít sờ tai mà đã có í định lừa bác hay k muốn nhận gà thì ông í đã k thanh minh và chẳng cần lên đây đuôi co nhiều làm gì cho mệt người bác có hiểu k. e là trung gian e chỉ biết nói vậy thôi. còn bài đăng này lập kỉ lục cmt nhất từ xưa đến nay rồi bác nào thấy hợp lý cho e xin 10k Lai Big grin
thế khi mua sao tôi nhận được bây giờ bền bán đòi lại (hay xin lại ) sao lai ko nhận đực . Bên mình có xin trả lại đâu mà điều kiện với mình đc. Bên mình mới có quyền ra đk chứ . Mà đk bên mình có khác gì điều kiện khi mua đâu còn cắt giảm lo cho tiền cước tới mỹ đình rồi còn gì

giở Tao  đinh chính với mày luôn nhé chẳng anh em  đéo gì ở đây nói luôn cho đầu mày hiểu chứ đầu mày  ngu vưa thôi <span ="Apple-tab-span" style="white-space:pre">     </span> 
 1 là mày nói không phải con gà trong hình gửi nhầm gà   cho mày là tao đã ức chế rồi  hiểu chưa trước giờ tao bán bất cứ 1 con gà nào như thế nào tao đều nói trước tinh hình  rồi .mày nói như vậy khác gi mày bả tao lừa đảo mày  là  mua gà bán vàng cho mày < con gửi lên mày thích hơn miệng mày nói đấy > 
Thứ 2 là tao rất ức chế vơi nhưng thăng như mày vi chinh cái miệng mày nói nếu cách máy hôm tao không hỏi con gà đỏ lên chưa anh  anh thi mày nói câu nếu em không hỏi về con gà thi mấy nưa mày  lôi lên trên này mày nói la tao lưa đảo mày   mày mua gà không đúng với con gà ngay ngày hôm đó mày alo tao nói đi không thích  thì trả lại chứ tao ép mày lấy à gà thì bán đã nói < gà khỏe manh binh thường ăn uông tốt không om đòn  không tụt cân đảm bảo 100% và mày đã thừ nhận điều đó và đã nói no co hơi trắng tha ra 1 tuần la đỏ lại dần lên ngày  mày đã ok >
thứ 3 là cái miệng thối của mày nói là điều kiên mày khôn thiêu 2 triêu  vơi kinh tế gia đình mày coi như mày bị mất  
Thứ 4 là mày nói con gà thường mày không đúc thuê nuôi 300k 1 tháng trong khi  gà tao bảo đảm vê sức khỏe về đòn lối cho mày trước lúc gửi lên cho mày không thích thì mày trả  đã ko thích gà phở thịt mẹ no đi chỉ có thằng ngu vơi thuê nuôi thêm con gà 300k 1 tháng đê lây thêm tiên ngu  hả 
Thứ 5 Là  mày nói con gà đso mày thuê tay nuôi là 3 tháng xong lông mày thach thức tao  tại đây tao nói luôn  cho mày hiểu  tao không phải nuôi 1 hay 2 con gà hiểu chưa nhà tao thời điểm nào nhiêu lên tới hon 200 con và tao nói luôn cho mày  hiểu tay tao nuôi gà đá liên tỉnh  đá c1 có thương hiệu chứ không phải mấy thằng buôn gà phở nge chưa  nên con gà táo gửi lên tao khoán luôn mày hăn 4 tháng con chưa xong lông nhé bất cứ thằng nào nuôi  nếu 4 tháng xong lông con gà đó < gà nuôi lông chứ không nhổ lông nhé > 
Thứ 6 mày nên nhớ với tao đưng  tinh tướng với tao nhé về mặt khác tao không biết hết chứ về gà thì tao thưa kinh nghiêm để khẳng đinh với mày là mày la 1 thăng chăng biêt gi về gà  người ta nói  với nhau rằng mày ngu nhưng con tỏ ra nguy hiểm đâm tao càng gét thêm không biết thì  cần học hỏi chư đưng tinh tướng tỏ ra nguy hiểm vi mày không mua riu qua mắt thợ được tao la người nuôi trại gà con mày thằng sưa ô tô mỗi thằng có 1 cái sơ trường riêng nếu về ô tô tao bái mày làm sư con về gà  thi mày  và hết cả đời mày không bao giờ theo tao được tao khẳng định với mày luôn  
 thứ 7 là mày không tin tao cho mày địa chỉ nhà tao  mày về tận trang trại tao mày xem và tao dân mày đi thêm khoảng hơn 10 nhà nuôi gà hiên tại cho tao coi  tao có nói sai  1 tý gi không hay chỉ võ miệng  bàn fism   
 địa chỉ tao nhé Trần đăng khoa  - khu Trang Trại Xã đông lĩnh Thôn Xuân Phong xã Đông Lĩnh Huyện Đông hưng Tỉnh thái Bình 
tao thừa nhận với mày là tao ko phải dân nuôi gà chuyên nghiệp điều này tao đã thừa nhận với a/em diễn đàn đều biết từ lâu. Còn mày bán gà cho tao chích xác mày đéo trung thực .lúc mua gọi hỏi mày con này 2hàng vảy thông à .mày cũng nói 2hàng vảy thông đẹp . Khi mua về hỏi sao có quấn mày lại nói nhiều gà ko nhớ. Mày wảng cáo với tạo ăn 6 sao mà khi tao thích điều tra mày cũng nói một năm mày đá quá nhiều gà nên cũng ko nhớ .nói mày trước khi mua chụp cho xin cái ảnh hiện tại mày cũng tòsn chối khéo là bân với lại ra ngoài. Còn mày nói tao ngu cũng đúng .vì tao tin mày wá sớm .còn gà tao mua bất cứ của ai tao đều về chăm khỏe và kiểm tra thực tế mới cho đúc cũng như ra chiến trường. Còn tiền tao cũng chẳng bằng ai nhưng khảng định với mày 2triêu tao cũng có thể kiếm trong ngày luôn .vì thế tao có thèm đòi hỏi bảo hành gì của may đầu . Còn tao thuê nuôi đó là việc của tao .tao ko có thời gian chăm thì tao thuê ko ở với tao nó khổ
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 9:11am

giở Tao  đinh chính với mày luôn nhé chẳng anh em  đéo gì ở đây nói luôn cho đầu mày hiểu chứ đầu mày  ngu vưa thôi <span ="Apple-tab-span" style="white-space:pre">     </span> 
tao thừa nhận với mày là tao ko phải dân nuôi gà chuyên nghiệp điều này tao đã thừa nhận với a/em diễn đàn đều biết từ lâu. Còn mày bán gà cho tao chích xác mày đéo trung thực .lúc mua gọi hỏi mày con này 2hàng vảy thông à .mày cũng nói 2hàng vảy thông đẹp . Khi mua về hỏi sao có quấn mày lại nói nhiều gà ko nhớ. Mày wảng cáo với tạo ăn 6 sao mà khi tao thích điều tra mày cũng nói một năm mày đá quá nhiều gà nên cũng ko nhớ .nói mày trước khi mua chụp cho xin cái ảnh hiện tại mày cũng tòsn chối khéo là bân với lại ra ngoài. Còn mày nói tao ngu cũng đúng .vì tao tin mày wá sớm .còn gà tao mua bất cứ của ai tao đều về chăm khỏe và kiểm tra thực tế mới cho đúc cũng như ra chiến trường. Còn tiền tao cũng chẳng bằng ai nhưng khảng định với mày 2triêu tao cũng có thể kiếm trong ngày luôn .vì thế tao có thèm đòi hỏi bảo hành gì của may đầu . Còn tao thuê nuôi đó là việc của tao .tao ko có thời gian chăm thì tao thuê ko ở với tao nó khổ.
còn vấn đề nữa tao cũng trả lời mày luôn vì nghe mày nổ nhiều wá tao mới bảo con này khoảng 3tháng sau song lông khỏe mạnh tao sẽ kiểm tra.nếu đúng như mày nói về con gà tao sẽ lên trang gà đòn cũng như phây để cảm ơn mày còn gì . Sao mày nói tao dọa đưa lên đây tao ko rảnh nhé
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 9:27am

tao thừa nhận với mày là tao ko phải dân nuôi gà chuyên nghiệp điều này tao đã thừa nhận với a/em diễn đàn đều biết từ lâu. Còn mày bán gà cho tao chích xác mày đéo trung thực .lúc mua gọi hỏi mày con này 2hàng vảy thông à .mày cũng nói 2hàng vảy thông đẹp . Khi mua về hỏi sao có quấn mày lại nói nhiều gà ko nhớ. Mày wảng cáo với tạo ăn 6 sao mà khi tao thích điều tra mày cũng nói một năm mày đá quá nhiều gà nên cũng ko nhớ .nói mày trước khi mua chụp cho xin cái ảnh hiện tại mày cũng tòsn chối khéo là bân với lại ra ngoài. Còn mày nói tao ngu cũng đúng .vì tao tin mày wá sớm .còn gà tao mua bất cứ của ai tao đều về chăm khỏe và kiểm tra thực tế mới cho đúc cũng như ra chiến trường. Còn tiền tao cũng chẳng bằng ai nhưng khảng định với mày 2triêu tao cũng có thể kiếm trong ngày luôn .vì thế tao có thèm đòi hỏi bảo hành gì của may đầu . Còn tao thuê nuôi đó là việc của tao .tao ko có thời gian chăm thì tao thuê ko ở với tao nó khổ
còn vấn đề nữa tao cũng trả lời luôn với mày. Vì mày nổ con gà gê wá nên tao mới nói để 3tháng nữa song lông tao kiểm tra nếu đúng vậy tao sẽ lên gađòn cũng như phây có lời cảm ơn mày .chứ ko phải như mày xuyên tạc tao dọa đưa lên nhé vì tao cũng ko rảnh
Quay lên trên
ôthan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: đà lạt
Điểm: 38
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôthan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 9:28am
theo dõi thì thấy 2 đồng chí này đều có quan điểm tốt xong cái tôi quá lớn làm cho 2 anh chẳng khôn hơn ai trong cái vấn đề này.
.////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
';;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;
.......................................................................................................................................
;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;
lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll
hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
ffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff
ddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddddd
wwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwwww
rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
2 anh thích đọc và nói cái thứ gì đâu thì hãy đọc đi cho đã, người khác giúp một tay hòa giải mà không nghe. một chuyện nhỏ xíu đến 2 đứa nhỏ cũng giải quyết được (bằng cách im lặng ) vậy mà 2 ông tuổi to đùng thì không có lối ra, hết chỗ nói, điên với 2 bác này
Quay lên trên
andytue Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/02/2013
Khu vực: bình phước
Điểm: 1312
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andytue Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 10:28am
Màu lông, tai, mũi, họng... có thể thay đổi, chứ vẩy thì có chết cũng ko thay đổi đc. bác cứ nói chủ mới gửi hình chân cẳng nên là ae hiểu ai đúng ai sai ngay. chứ mua bán kiểu đó thì cũng bực thật. con gà có thể hay hoặc dở, nhưng bản chất nó ko thể thay đổi đc, dặc biệt là cặp chân.
Hãy sống trên thao trường và chết trên chiến trường...
Quay lên trên
Bo_Xit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Làng Quê
Điểm: 2090
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bo_Xit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 10:53am

Bác này mua con gà 2tr mà làm kinh. tôi đây nhiều khi bắt gà đúc cũng chỉ là tin tưởng a.e bảo sao thì biết vậy vì chắc người ta lừa mình tự họ sẽ thấy có lỗi thôi. còn bác muốn lấy tiền mà k gửi gà về nơi sản xuất cho người ta thì sao đc. nc bac cũng chắc cú và pha 1 chút máu.................
https://www.facebook.com/canh.boxit
0965636669
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 11:02am
[/QUOTE] tao thừa nhận với mày là tao ko phải dân nuôi gà chuyên nghiệp điều này tao đã thừa nhận với a/em diễn đàn đều biết từ lâu. Còn mày bán gà cho tao chích xác mày đéo trung thực .lúc mua gọi hỏi mày con này 2hàng vảy thông à .mày cũng nói 2hàng vảy thông đẹp . Khi mua về hỏi sao có quấn mày lại nói nhiều gà ko nhớ. Mày wảng cáo với tạo ăn 6 sao mà khi tao thích điều tra mày cũng nói một năm mày đá quá nhiều gà nên cũng ko nhớ .nói mày trước khi mua chụp cho xin cái ảnh hiện tại mày cũng tòsn chối khéo là bân với lại ra ngoài. Còn mày nói tao ngu cũng đúng .vì tao tin mày wá sớm .còn gà tao mua bất cứ của ai tao đều về chăm khỏe và kiểm tra thực tế mới cho đúc cũng như ra chiến trường. Còn tiền tao cũng chẳng bằng ai nhưng khảng định với mày 2triêu tao cũng có thể kiếm trong ngày luôn .vì thế tao có thèm đòi hỏi bảo hành gì của may đầu . Còn tao thuê nuôi đó là việc của tao .tao ko có thời gian chăm thì tao thuê ko ở với tao nó khổ[/QUOTE] 
 Tao nói thẳng với mày luôn bài đăng bán gà có chân tay hậu độ của nó hết nhé  mày coi lại đi  bài bán hàng còn đó chư mày đưng cắn quàng cang nói tao cang cảm thấy mày ngu  dẫn chứng đầy đủ nhé đưng trẻ con  với tao chân vẩy chỉ chần to vẩy mỏng vẩy la ok con vây nọ vẩy kia chỉ la bình thường cơ bản la đòn lối chân đòn thôi clip có đó  mở mắt to ra mà xem   đã ngu đưng cãi cố làm gi lơn đầu rồi đừng để tao nói cho  
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 11:05am
Ban đầu được viết bởi andytue andytue viết:

Màu lông, tai, mũi, họng... có thể thay đổi, chứ vẩy thì có chết cũng ko thay đổi đc. bác cứ nói chủ mới gửi hình chân cẳng nên là ae hiểu ai đúng ai sai ngay. chứ mua bán kiểu đó thì cũng bực thật. con gà có thể hay hoặc dở, nhưng bản chất nó ko thể thay đổi đc, dặc biệt là cặp chân.

ảnh  hinh dang chân tay đủ cả bác nhé nhưng cư  nói là không phải gửi nhầm  mà anh em đều nói la 1 con thê mà no cư cản cổ  ra cãi em bức súc noi vậy khác gì noi em  lừa đảo
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 11:12am
[/QUOTE] còn vấn đề nữa tao cũng trả lời luôn với mày. Vì mày nổ con gà gê wá nên tao mới nói để 3tháng nữa song lông tao kiểm tra nếu đúng vậy tao sẽ lên gađòn cũng như phây có lời cảm ơn mày .chứ ko phải như mày xuyên tạc tao dọa đưa lên nhé vì tao cũng ko rảnh[/QUOTE] 
 con gà đó du mày có để  bao lâu tao ko cần biêt nhưng gân gối cư ô thì  đòn lối chẳng sai bao giơ  tao chẳng dọa ai cả  hiểu chưa tao ko muôn âm ĩ lên  nhưng tao đưa bài lên đây để anh em nhân xét 2 con đó có phải 1 hay không thôi đê cho mày đăng mở cai miệng thối của mày ra la tao gửi nhầm hiểu chưa thăng ngu thích xem đòn lối  clip có đó  tao nói sai vơi mày chăc ngu tư tư thôi để tao ngu với chứ ngu như mày ngu hết phần người khác cô kiếm thêm 20t 1 ngày đi tẩy cái não đi  đầu toàn bã đậu  càng nói càng ngu 
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 11:16am
mày vào luôn phần bán gà đi nhé  coi đúng  không có chân tay hậu độ nhé  không lại bảo tao không cho mày xem rôi mày nói vớ vân  làm tao bực noi thẳng với mày 1 câu ngu như mày trời dậy 
http://www.gadonvietnam.net/hng-c_topic65594.html
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 11:34am

<span style="line-height: 1.4;">
tao thừa nhận với mày là tao ko phải dân nuôi gà chuyên nghiệp điều này tao đã thừa nhận với a/em diễn đàn đều biết từ lâu. Còn mày bán gà cho tao chích xác mày đéo trung thực .lúc mua gọi hỏi mày con này 2hàng vảy thông à .mày cũng nói 2hàng vảy thông đẹp . Khi mua về hỏi sao có quấn mày lại nói nhiều gà ko nhớ. Mày wảng cáo với tạo ăn 6 sao mà khi tao thích điều tra mày cũng nói một năm mày đá quá nhiều gà nên cũng ko nhớ .nói mày trước khi mua chụp cho xin cái ảnh hiện tại mày cũng tòsn chối khéo là bân với lại ra ngoài. Còn mày nói tao ngu cũng đúng .vì tao tin mày wá sớm .còn gà tao mua bất cứ của ai tao đều về chăm khỏe và kiểm tra thực tế mới cho đúc cũng như ra chiến trường. Còn tiền tao cũng chẳng bằng ai nhưng khảng định với mày 2triêu tao cũng có thể kiếm trong ngày luôn .vì thế tao có thèm đòi hỏi bảo hành gì của may đầu . Còn tao thuê nuôi đó là việc của tao .tao ko có thời gian chăm thì tao thuê ko ở với tao nó khổ[/QUOTE] </span>
<span style="line-height: 1.4;"> Tao nói thẳng với mày luôn bài đăng bán gà có chân tay hậu độ của nó hết nhé  mày coi lại đi  bài bán hàng còn đó chư mày đưng cắn quàng cang nói tao cang cảm thấy mày ngu  dẫn chứng đầy đủ nhé đưng trẻ con  với tao chân vẩy chỉ chần to vẩy mỏng vẩy la ok con vây nọ vẩy kia chỉ la bình thường cơ bản la đòn lối chân đòn thôi clip có đó  mở mắt to ra mà xem   đã ngu đưng cãi cố làm gi lơn đầu rồi đừng để tao nói cho  </span>
[/QUOTE] chân này là tubachai đăng sau khi tao mày giao dịch nhé hay mày wên đấy
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 12:02pm

Bác này mua con gà 2tr mà làm kinh. tôi đây nhiều khi bắt gà đúc cũng chỉ là tin tưởng a.e bảo sao thì biết vậy vì chắc người ta lừa mình tự họ sẽ thấy có lỗi thôi. còn bác muốn lấy tiền mà k gửi gà về nơi sản xuất cho người ta thì sao đc. nc bac cũng chắc cú và pha 1 chút máu.................
cũng xin trả lời bạn là mình làm kinh hay ko kinh. 1tỗp này mình ko lâp mà chủ gà lập. 2mình ko đòi hỏi hay bảo hành bất cứ lý do gì về con gà. 3 mình ko yêu cầu trả gà mà chủ gà đòi nhé. ..lý do mình vào đây là bắt buộc theo yêu cầu thôi
Quay lên trên
ngocha81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2016
Khu vực: nam dinh
Điểm: 339
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngocha81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 12:22pm
TÔI ĐẾN Ạ HAI ÔNG...CHUYỆN NHƯ  mÓNG TAY....2 ÔNG CỨ BÉ XÉ RA TO....ƯNG THÌ  mUA KHÔNG ƯNG GIẢ LẠI...AI ĐÚNG AI SAI TRÊN NÀY ĐỀU BIẾT ...NGƯỜI KHÁC VÀO ĐỌC VẤN ĐỀ CHƯA HIỂU HẾT KỆ NGƯỜI TA ....CHẲNG LẼ VÌ CON GÀ 2 TRIỆU À LOẠN HẾT CẢ LÊN...CHỊU THIỆT TÍ KHÔNG ĐƯỢC À...CÒN CÁC ÔNG COI UY TÍN ,COI TIỀN KHÔNG LÀ VẤN ĐỀ GÌ THÌ THÔI ĐI  CHỨ CÃI NHAU TRÊN NÀY KHÁC GÌ COI THƯỜNG  AE ...COI THƯỜNG NHỮNG NGƯỜI CÓ TẤ m LÒNG NHIỆT HUYẾT  mUỐN HÒA GIẢI CHUYỆN KHÔNG ĐÁNG CÓ NÀY...LỚN RỒI CHỨ PHẢI TRẺ CON ĐÂU
Quay lên trên
thanhvanoto Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvanoto Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 12:40pm

mày vào luôn phần bán gà đi nhé  coi đúng  không có chân tay hậu độ nhé  không lại bảo tao không cho mày xem rôi mày nói vớ vân  làm tao bực noi thẳng với mày 1 câu ngu như mày trời dậy 
http://www.gadonvietnam.net/hng-c_topic65594.html
mày đăng bài lúc 7h48p tao gọi hỏi mày lúc 8h mày xem có có cái ảnh chân tay hậu độ nào ko .mày tự đăng mà mày ko nhớ à. Đầu mày quả là thông minh đấy .con mày chụp lúc phong độ đến thời điểm này vẫn chưa có ảnh toàn con gà mà nhìn rõ chân vảy nhé. Còn các ảnh đăng lên sau chân tay hậu độ đều chụp riêng đôi chân ko thì ảnh chụp ở một thời điểm khác nên tao mới nghi ngờ đấy .việc đấy mày biết rõ mà. Khả năng mày năm bạn hàng nghìn con gà nên mày đéo nhớ con nào vào con nào thì phải
Quay lên trên
Mjss_style Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mjss_style Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/06/2016 lúc 12:41pm
[/QUOTE] chân này là tubachai đăng sau khi tao mày giao dịch nhé hay mày wên đấy[/QUOTE] 
 Tao nói nói thẳng với mày luôn nhe noi co sach mach co trưng anh ây đăng trươc khi tao giao dịc với mày nhé  chư mày đưng căn cùn nom lại lịc sư đi nhé anh ấy đăng ngày Mồng 9/6 ngày mày nhân gà hiao tiền ngày mông 10/6 nhé  mày ăn nói cho cẩn thận nhé 

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 56789>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.155 giây.