gà gọi con.

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ljght01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/02/2017
Khu vực: gia lai
Tình trạng: Offline
Điểm: 173
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ljght01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà gọi con.
    Ngày đăng: 12/02/2017 lúc 9:31am
tình hình em co 1 con gà trống khi mình cho ăn mồi nó cứ kêu gà con vào các bác ạ. nó kêu tục tục đó ạ. gà con vào ă thì có khi nó cho ă có khi ko. mình đụng vào thí nó cũng cứ tục tục gọi con. cho e hỏi gà đó có nên nuôi ko ạ. vì tướng tá chân vảy nó hơi xấu so với sách vở ạ. em cảm ơn các bac!
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/02/2017 lúc 9:38am
Nuôi bừa đi, gà hay là gà đánh gãy hoặc chạy sau gà khác...
Các cụ dạy rồi, tốt gỗ hơn tốt nước sơn, vi vảy bóng bẩy chỉ là 1 phần thôi...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
ljght01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ljght01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/02/2017 lúc 9:48am
e cảm ơn bác. tại vì e ko đủ tự tin nên hỏi anh em chỉ giáo chứ thật sụ nó xấu quá bác ạ. chỉ thích mỗi cái nó cón mnon da trắng bệch mà khi giáp gà nó tự dưng đỏ như chưa từng được đỏ bác ạ.Big grin
Quay lên trên
Tèo Gà Chợ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/07/2016
Khu vực: Tây Nguyên
Điểm: 120
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tèo Gà Chợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/02/2017 lúc 11:34am
Gà cần rõ tông dòng cốt cách liền lạc thì chơi. Còn nhìn bề ngoài k rõ hết đc đâu. Loại túc con này đá chạy ôm lại vẫn túc là thg. Ít con xuất sắc mà thấy dở là nhìu.. :-D
Quay lên trên
ljght01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ljght01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/02/2017 lúc 3:43pm
Ban đầu được viết bởi Tèo Gà Chợ Tèo Gà Chợ viết:

Gà cần rõ tông dòng cốt cách liền lạc thì chơi. Còn nhìn bề ngoài k rõ hết đc đâu. Loại túc con này đá chạy ôm lại vẫn túc là thg. Ít con xuất sắc mà thấy dở là nhìu.. :-D

Nghe bác nói thấy mất niềm tin về e nó quá
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7249
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/02/2017 lúc 5:34pm
Ban đầu được viết bởi ljght01 ljght01 viết:

Bậy, ô a chơi cùng có con gà ô túc đá ăn liền 2 cái nhẹ như không. Gà nhìn công tướng rất xấu xí...
Kê đả - Mã kỵ cứ đá mới biết...
Nhất tướng - Nhị tông - Tam lông - Tứ vảy
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/02/2017 lúc 5:53pm
Ban đầu được viết bởi ljght01 ljght01 viết:

- đừng mang vác niềm tin vào những trò chơi như thế lày....vớ vẩn lắm, bạn gà như bạn nhậu vậy, hết rượu, hết mồi là hết bạn ......Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
sieubacduoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/08/2015
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 707
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn sieubacduoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/02/2017 lúc 6:07pm
Thần kê, linh kê mà thua lối còn bị gà khác trói đánh chết nữa là gà túc. Tóm lại chân vảy cũng nói lên nhiều thứ. Ai nói ko tin thì hơi xạo. Thử đá hàng xáo mà ko xem vảy con gà mới lạ. Còn gà của mình thì cứ xổ. Được thì nuôi, không được thì thớt. Nhớ đừng bao giờ thiên vị cho những khuyết điểm của chúng. Vì ra trường , thua là tiền của mình

Người sửa: sieubacduoi - 12/02/2017 lúc 6:08pm
Quay lên trên
ljght01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ljght01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/02/2017 lúc 7:23pm
Gà e nắm nắm đầu đá vào gốc của cổ kêu là đá j vậy các bác? E mới mang vần 10 phút rồi thấy đá mạnh, nhìn xấu cxấu mà đá cũng hay, 10 phút mà con gà đối thủ quay 2 phát thấy cũng sướng.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.