tuyển dự ngũ xã 2018

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/11/2011
Khu vực: TP HCM
Tình trạng: Offline
Điểm: 4435
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tuyển dự ngũ xã 2018
    Ngày đăng: 10/06/2017 lúc 9:02pm
Con hàng đc tuyển chọn từ.....đồ thải của người khác, đúng câu " cứt của ng khác, là vàng của mình", và nhìn nó xấu toàn diện về hình thức, giá thu vào 300k
- tớ ko thích vào đống rác mà moi này moi nọ, nhưng nó sờ sờ trước mắt mà ko nhặt thì cũng phí của ....Big grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- con này giờ vào luôn chế độ nuôi lông, tầm 2.5 tháng, vần là kịp đến "ngũ xã" chạng đá 2.9-3ky

đây là clip xổ sáng nay, thua toàn diện

đây là nó, có tên "phế thải"

Quay lên trên
Thanh_vau Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/12/2010
Khu vực: Hung Yen
Điểm: 100
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Thanh_vau Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2017 lúc 9:21pm
Con xám là phế thải nhưng bù lại dứt khoát có người sẽ để ý đến con ô!
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2017 lúc 9:52pm
Ô hơn xám 3 thành, cân nặng chắc phải hơn đến 2 lạng hoặc hơn. Ô hơn xám cả nước nuôi. Xám bằng cân, nước nuôi tốt thì chiến sòng phẳng luôn. Bác nhặt con xám là quá chuẩn, cho em góp thêm tí mồi.
Sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn có thể đem trao tặng một người. Sự thật, lòng tin cậy, tình bạn và tình yêu đều tùy thuộc vào điều đó cả. (Elvis Presley)
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2017 lúc 10:31pm
Ban đầu được viết bởi chân xanh móng trâu chân xanh móng trâu viết:

Ô hơn xám 3 thành, cân nặng chắc phải hơn đến 2 lạng hoặc hơn. Ô hơn xám cả nước nuôi. Xám bằng cân, nước nuôi tốt thì chiến sòng phẳng luôn. Bác nhặt con xám là quá chuẩn, cho em góp thêm tí mồi.

hơn tí thôi :
- Ơ vừa nhặt xác 1 em 3.2ky, 3 hồ kết thúc ( đá bắt tù binh), hôm nay chỉ là bắn chân, để tiếp tục cuộc hành trình
- xám mới cắt tích xổ đc 2 trận, do chủ nuôi ko khéo bắn lông cánh tầm 10 cộng, ......chỉ thế thôi, hơn lào đã chít.....hơn chi đến 3 thành, chít còn mau hơn nữa cả 2 đồng cân 2.8ky, xám mập, tơ, măng non....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- tớ thích tố chất bên trong con xám này, nó là loại cửa dưới, phá cốt, chân khá chỉnh chu, theo mắt tớ loại này (cực hiếm), đã từng bán trên dd langganoi, 1 con như thế này nhưng gà của hàng xóm, ai cũng cười nhạo khi vác ra vần xổ , đến khi nó thắng độ 3ky đá với con 3.4ky chỉ 3 hồ nằm 1 đống, ko chạy đc, bán với giá 25củ, cả bọn trong làng lại quay ra chửi nhau um sùm .....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/06/2017 lúc 10:37pm
Ban đầu được viết bởi Thanh_vau Thanh_vau viết:

Con xám là phế thải nhưng bù lại dứt khoát có người sẽ để ý đến con ô!

ai dòm ngó kệ họ, đâu phải gà của tớ đâu .... Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
- cá nhân tớ ko thích con Ô, bạn cứ nhìn xem, cứ đá xong mất phương hướng lại đưa đầu tìm háng mà chui vào nấp, thắng tang, thắng chân đòn ko dẩn, cứ đánh xong lại như thế, cứ kéo dài tầm 3 hồ ko cần gà hay chỉ cần gà lào như nó, là nó chít ko kịp ngáp vì cái lối rà đầu tìm háng .....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
khuongbui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 832
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuongbui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2017 lúc 8:26am
con xám là gà phá cốt cái cần là chân phải nghiệt và nuôi thật lực
Quay lên trên
haiga29 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/02/2016
Khu vực: hưng yên
Điểm: 516
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn haiga29 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2017 lúc 12:52pm
Ô mấy kg a
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2017 lúc 1:45pm
Ban đầu được viết bởi haiga29 haiga29 viết:

Ô mấy kg a
2.8ky 
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2017 lúc 1:47pm
Ban đầu được viết bởi khuongbui khuongbui viết:

- lào và già, thêm tí cựa, thì tết này có đủ cả ......Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
khuongbui Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2015
Khu vực: Đắk Lắk
Điểm: 832
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khuongbui Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2017 lúc 1:57pm
Ban đầu được viết bởi anhdung1972hm01 anhdung1972hm01 viết:

- lào và già, thêm tí cựa, thì tết này có đủ cả ......Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
vậy tết này cả làng có phim để xemBig hug
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2017 lúc 2:12pm

vậy tết này cả làng có phim để xemBig hug

- đang bỏ ống heo, trực tiếp cướp cờ "ngũ xã" cho nó sướng ..... Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2017 lúc 2:47pm

hơn tí thôi :
- Ơ vừa nhặt xác 1 em 3.2ky, 3 hồ kết thúc ( đá bắt tù binh), hôm nay chỉ là bắn chân, để tiếp tục cuộc hành trình
- xám mới cắt tích xổ đc 2 trận, do chủ nuôi ko khéo bắn lông cánh tầm 10 cộng, ......chỉ thế thôi, hơn lào đã chít.....hơn chi đến 3 thành, chít còn mau hơn nữa cả 2 đồng cân 2.8ky, xám mập, tơ, măng non....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- tớ thích tố chất bên trong con xám này, nó là loại cửa dưới, phá cốt, chân khá chỉnh chu, theo mắt tớ loại này (cực hiếm), đã từng bán trên dd langganoi, 1 con như thế này nhưng gà của hàng xóm, ai cũng cười nhạo khi vác ra vần xổ , đến khi nó thắng độ 3ky đá với con 3.4ky chỉ 3 hồ nằm 1 đống, ko chạy đc, bán với giá 25củ, cả bọn trong làng lại quay ra chửi nhau um sùm .....Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Yêu cái cách nhìn gà...... Xám chưa đạt đến độ vần thôi, chân kiềng thế ko thể là con gà bỏ. Like!
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2017 lúc 3:20pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

hơn tí thôi :
Yêu cái cách nhìn gà...... Xám chưa đạt đến độ vần thôi, chân kiềng thế ko thể là con gà bỏ. Like!

chém gió tí
= đây là con xám mã lại viền lông mã xanh óng ánh, mão ....bá tước, mắt 2 màu, mõ dài tam sơn, mặt quạ, chân xương, lườn sâu, 2 ngòi phao câu......né lồng, vảy mỏng ướt xanh tối, độ nổi, đùi dài quản ngắn và nhỏ, háng đủ rộng ....tớ nhìn đc bi nhiêu đấy thôi....là túm
+ lối chuyên 2 vĩa đánh nách non, dọc ôm đấm bụng, lâu lâu lên lưng 1 lần.....kể cả 3tr cũng túm, ai ngờ chỉ 300k = sướng ...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Quay lên trên
manhhien7886 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/09/2013
Điểm: 1366
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhhien7886 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2017 lúc 2:14pm

Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

hơn tí thôi :

chém gió tí
= đây là con xám mã lại viền lông mã xanh óng ánh, mão ....bá tước, mắt 2 màu, mõ dài tam sơn, mặt quạ, chân xương, lườn sâu, 2 ngòi phao câu......né lồng, vảy mỏng ướt xanh tối, độ nổi, đùi dài quản ngắn và nhỏ, háng đủ rộng ....tớ nhìn đc bi nhiêu đấy thôi....là túm
+ lối chuyên 2 vĩa đánh nách non, dọc ôm đấm bụng, lâu lâu lên lưng 1 lần.....kể cả 3tr cũng túm, ai ngờ chỉ 300k = sướng ...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin

Ngủ xã 2018 Bác trực tiếp ra HN cướp cờ hả bác ??
Đam mê và công việc luôn song hành cùng nhau!!!!
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2017 lúc 3:55pm
[/QUOTE]

đi 1 lần cho biết chứ.....đang bỏ ống heo ...Big hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- mấy thằng ku em, bọn nó mời ra ý, chứ 1 mình 1 bóng, đố dám đi ...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
chân xanh móng trâu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/10/2015
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chân xanh móng trâu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2017 lúc 5:24pm

đi 1 lần cho biết chứ.....đang bỏ ống heo ...Big hugBig hugBig hugBig hugBig hug
- mấy thằng ku em, bọn nó mời ra ý, chứ 1 mình 1 bóng, đố dám đi ...Big grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
[/QUOTE]
Ra Hà nội bác báo em với nhé. Nhà có cân chè ngon muốn biếu bác
Sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn có thể đem trao tặng một người. Sự thật, lòng tin cậy, tình bạn và tình yêu đều tùy thuộc vào điều đó cả. (Elvis Presley)
Quay lên trên
chiphôi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/05/2014
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 1113
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chiphôi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2017 lúc 1:58pm
Chia lại em năm xị mốt i, em tặng anh cái cờ năm vừa rồi ...Kiss

Người sửa: chiphôi - 14/06/2017 lúc 1:59pm
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2017 lúc 11:58am
1trieu mua luôn.
<<<<<<<<<<<< Quân tử bất dĩ ngôn cử nhân, bất dĩ nhân phê ngôn >>>>>>>>>>>>
Người quân tử chẳng vì lời nói khéo mà đề cử người, củng chẳn vì người không hay mà chê lời nói phải.
Quay lên trên
anhdung1972hm01 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhdung1972hm01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/06/2017 lúc 12:09pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

1trieu mua luôn.

bỏ ống heo mua vé máy bay đi theo anh nè ku ..... Big hugBig hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.203 giây.