tôi là bác sĩ gà đây

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 45>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/08/2011
Khu vực: đông nam bộ
Tình trạng: Offline
Điểm: 359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (2) Lượt cám ơn(2)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tôi là bác sĩ gà đây
    Ngày đăng: 19/08/2011 lúc 11:06pm
Quay lên trên
hoanglambg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 11/07/2011
Khu vực: bắcgiang
Điểm: 419
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoanglambg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/08/2011 lúc 11:36pm
Xin chào
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/08/2011 lúc 12:02am
chào bạn bạn càn gì không

Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/08/2011 lúc 5:07am
các bác khỏe không,có bác nào muốn bán gà không
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/08/2011 lúc 6:41am
Chào bác sỹ, bác sỹ có thể nếu một số bệnh cơ bản cần phòng tránh cho gà không? ^^
Quay lên trên
tieuha Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2008
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 853
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tieuha Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/08/2011 lúc 6:45am
Ban đầu được viết bởi vuxuanloi vuxuanloi viết:

Chào bác sỹ, bác sỹ có thể nếu một số bệnh cơ bản cần phòng tránh cho gà không? ^^
Bác sỹ gà này  là bác sĩ "gà". Có nghĩa là bác gà lắm, chẳng biết gì đâu. ăn quả lừa rồi
0904999229
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2011 lúc 11:04am
sao bạn nói vậy,tôi nói thật mà,biệt danh bác sĩ gà k xạo đâu.Gà bạn bệnh gì cứ hỏi,chứ hỏi chung chung làm sao mình cho toa thuốc được.Mình đã trị bệnh cho hàng trăm chiến kê khỏi bệnh rồi đó.
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/08/2011 lúc 5:13pm
Hi thế sao a lại hỏi mua gà, nghe tiêu đề ngộ quá vô xem thử, gà ăn uống bt mà cứ ốm dần rồi chết là bị jì vậy a?..
Thắng hay thua không quan trọng quan trọng là ... không được thua.
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 6:04am
vì ga của em moi đem ở xa về bị trói nước,lạ khí hậu,bị lao canh khoản 1 tuần cứ ốm lần da tái k đỏ đúng 2 tuần rồi c hết.
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (2) Lượt cám ơn(2)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 6:11am
cách trị   hột vịt lộn sống 1 quả đập bỏ vỏ đút vào,vitaminc 500mg 2vien đút vào đặt biệt k tắm gà 2 ngày để tránh nhiễm nước   ok nhé.
Quay lên trên
Tia_Chan_Xanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Khu vực: Thanh Xuân
Điểm: 1184
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Tia_Chan_Xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 6:45am
Chaò  bác sĩ, nhà  em nhờ  vả  tí
 hiên ông anh em có  vài con mái khá  yêu quý.
2 con mái  bị  bệnh  rất  lạ, gà  đẻ  lứa  đầu, đc 2-3 quả, trứng to đẹp, nhưng sau đó  ngừng đẻ  và  lỗ  đẻ  bị  toét ra không khỏi được  như bị  lậu  ý  ??? Không phải dập trứng, con đó  đã  thịt và  1 con khác lại bị  và  tương lai ngỏm nốt(để  thì  thương, vương thì  tội).
Bác sĩ  gà  giúp em vụ  nàyy vớii, nếu  khỏii đc xin đc biếu bác 1 em gà  tơ con củaa mái bác chữa khỏi  !
E thì  đang nghi do con trốnng sinh hoạt linh tinh quá  lây bệnh cho chị  em.

Biết thua là được.
Đông béo : 01683372222
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 7:06am
cách trị; uống:ambicilin 1v,vitaminc 1v,hapacon 650mg 1/2v.mổi ngày uông 2 lần.lá nha đam mỗi ngày ăn 1/2 lá.thuốc thoa:vasalin hoặc bô mát mở mắt,thoa hậu môn điều trị 14 ngày sẻ hết bệnh,  chao em
Quay lên trên
Tia_Chan_Xanh Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 17/09/2008
Khu vực: Thanh Xuân
Điểm: 1184
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Tia_Chan_Xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 7:18am
Cảm ơn Bác, thuốc thì nhà em hỏi được chứ lá Nha Đam là lá gì vậy Bác ? có hình ảnh ko ạh.
Biết thua là được.
Đông béo : 01683372222
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 7:25am
em vao goolog go từ nha đam hoăc cây lô hội sẽ thấy chào em
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 7:52am
tôi chuyên trị bệnh : môc, nấm,lác các loại,gà sũa,ĩa phân cò,khò đờm........."bác sĩ gà danh bất hư truyền''
Quay lên trên
tung3108 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà nội
Điểm: 810
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn tung3108 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 8:26am
em có con gà mù, anh có thể thay mắt cho nó được ko?
Quay lên trên
Tuấn Gà Chọi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Văn Phú-Hà Đông
Điểm: 1590
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Gà Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 12:01pm
haizz , để mà thay mắt thì fải sang mỹ rồi ông anh ạk , hihi , bác chủ topic nói thử xem gà bị tụ huyết trùng chữa như nào , triệu chứng và cách phòng tránh , đờm , sổ mũi...có gì bác cứ trình bày ra em xem nào , làm phiền tý...
Tuấn Gà Chọi
Yahoo: quamuonmangdenoiloi_yt
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 6:20pm
Nhưng gà e nuôi từ nhỏ đến lớn a àh, jống thằg nghiện vậz đớ...hỏi thêm a gà bị hủi chân trị kák nào hiệu quả nhất.thank a!
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 8:41pm
hi hi,có bài thơ tặng em; Mù co,mù gió,mù chi                                                                                                                                      Gà mù hai mắt,rô ti tuyệt vời.(cách trị đặc biệt)
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/08/2011 lúc 8:53pm
Hak lại có nhà thơ..
Mắt nào mù tới hai con?
Em đây một mắt vẫn còn y nguyên..:-P
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 45>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.204 giây.