tôi là bác sĩ gà đây

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 1112131415 45>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Tuấn Gà Chọi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Văn Phú-Hà Đông
Tình trạng: Offline
Điểm: 1590
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Gà Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/03/2012 lúc 11:39am
Ban đầu được viết bởi gachoithuongtin gachoithuongtin viết:

em có con gà ăn uống bình thường nhưng ỉa lại thấy có hạt thóc trong đống phân thì chưa thế nào vậy bác sĩ gà
Nó hơi khó tiêu ý mà kô vấn đề gì...Wink
Tuấn Gà Chọi
Yahoo: quamuonmangdenoiloi_yt
Quay lên trên
t0987391931 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/03/2012
Khu vực: Móng Cái - QN
Điểm: 60
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn t0987391931 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/03/2012 lúc 11:32pm
gà nhà em hai con đá cửa chuồng giờ chân đau và sưng tớt da co cach j chửa nhanh khỏi khong anh sắp có hội đá gà rồi thhaks bac trước
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/08/2011
Khu vực: đông nam bộ
Điểm: 359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/03/2012 lúc 9:33pm

em ra tiệm thuốc tây mua 3 lần thuốc viêm gân cơ cho uống là hết sưng thôi
Quay lên trên
hoan2110 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/02/2012
Khu vực: tp hcm
Điểm: 38
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoan2110 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2012 lúc 5:47am
Bác sỉ ơi giúp em, con gà em khoảng 1kg, nó ăn uống thấy bình thường, mà sao thấy nó ốm nhom,
còn con thứ 2 thì khoảng 1,3kg nó chảy nước mũi , nước mắt,
Bác sỉ giúp em với, thanks bsi
Quay lên trên
huynh_ga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/02/2010
Khu vực: Hai duong
Điểm: 459
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huynh_ga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/03/2012 lúc 5:23am
bác sỹ cho em hỏi chút, gà em bị kén ở lưỡi , lưỡi xưng gáp mấy lần bìng thường gà ăn uống khó khăn xin nhờ bác sỹ chỉ giúp
cảm ơn bác sỹ trước
Quay lên trên
mung.tv Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/06/2010
Khu vực: ThườngTín_HaNoi
Điểm: 1137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mung.tv Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/03/2012 lúc 6:28am
cho tôi hỏi chút con gà của tôi cho uống nước thì nó đi ỉa phân xanh phân trắng phân lỏng còn cho ăn thóc khô và thóc ngâm thì nó ỉa phân khô gà càng ngày càng gầy và yếu anh em ai có cách chữa nào hay chỉ giúp tôi với nhá
yh i_love_116

01646189998
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/08/2011
Khu vực: đông nam bộ
Điểm: 359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/03/2012 lúc 8:57pm

các bác chịu khó tìm trong trang bác sĩ gà hoặc hoa đà có cách trị đấy dạo này mình hơi kẹt. thông cảm nha
Quay lên trên
tatthoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/02/2012
Khu vực: Phố núi
Điểm: 182
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tatthoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2012 lúc 8:42am
Bác woi cho em hỏi. gà em bị kén mép thì chữa kiieeur gì. bác kê cho em 1 toa nhé
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/03/2012 lúc 5:18am
cho hỏi cái, quả này mình cũng bó tay : trại mình có 1 con gà kết mà lúc mộc ông a mót vần quá đà nên hỏng gối. gối bây h có hiện tượng 1 bên xưng, hút ra có dịch nhày trắng như sữa, bóp vào thấy xưng phù có dịch nầy mà làm mọi cách ko khỏi ai có cách nào mình tham khảo chút nhỉ
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
nghihang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2012
Khu vực: vinh phuc
Điểm: 11
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghihang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/03/2012 lúc 1:32am
Crybác sỹ cho em hỏi gà của sáng vui chiều buồn cứ gây trăng rần mới dầu 2.7kg giờ còn 1.8kg có cách nào chữa không aTongue
Quay lên trên
vantiep1185 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2010
Khu vực: Đất Trạng Trình
Điểm: 561
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vantiep1185 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/03/2012 lúc 3:21am
Big hug

Người sửa: vantiep1185 - 06/01/2013 lúc 9:50pm
Quay lên trên
mr_hunter912 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/02/2012
Khu vực: yen bai
Điểm: 75
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_hunter912 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/03/2012 lúc 5:37am
cho mình hỏi gà bị chảy nước mũi chữa thế nào
Quay lên trên
dangkhoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/08/2011
Điểm: 3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dangkhoa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/03/2012 lúc 7:45pm
em co con gà chảy nước mui va làm biến ăn . Cho e hỏi nó bệnh gi vay và cách chữa trị , Cảm ơn a Nhiều
Quay lên trên
khoi ks Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: nha trang
Điểm: 213
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khoi ks Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/03/2012 lúc 7:11am
bác sỹ cho em hỏi
gà em đc 2,6 kg,mới gáy đc hơn 2 tuần. mà dạo này rất ít ăn, chỉ ăn  khoảng 1/3 diều mỗi bữa thôi, gà ốm dần
mà mắt hay bị sùi bọt và miệng thì hay rảy giống như có j dính vậy (cả 2 con gà em đều bị)
lúc trước em có cho ăn ốc bưu, mà cũng lâu rôi, em cũng xổ lãi rồi. mong bác sỹ giúp đỡ

Quay lên trên
gadon_86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/01/2012
Khu vực: nha trang
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2012 lúc 7:09pm
Ban đầu được viết bởi ngoc an mui ne ngoc an mui ne viết:

tôi chuyên trị bệnh : môc, nấm,lác các loại,gà sũa,ĩa phân cò,khò đờm........."bác sĩ gà danh bất hư truyền''
a cho em hoi gà em bị đờm cứ nuốt miết khi đá thì lên đờm làm gà ngộp đã làm mọi cách mà không hết cộng thêm ăn không tiêu, mào tím, a giúp em trị cho nó được không anh
Name: Ri
Hot line:0972959526
Quay lên trên
vohuugaxam88 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2012
Khu vực: Bình Thuận
Điểm: 66
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vohuugaxam88 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2012 lúc 7:08am
mình cũng ở phan thiết nè , bạn ở đâu có thể làm quen dc không . cho mình hỏi : gà bỉ lát phải làm sao cho hết .
Quay lên trên
duongcb1986 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/03/2011
Điểm: 56
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongcb1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2012 lúc 8:09pm
gà em đá được vài đòn là bị có bọt ở mắt gà không có thấy sán trong mắt không bị khò khè ăn uống bình thường hiện tại rất xung.vậy nguyên nhân gì đây bác ẩn chuẩn đoán giùm
Quay lên trên
langtu.v0tinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/03/2012
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 46
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn langtu.v0tinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2012 lúc 6:08am
Bác Ngọc ơi.Gà của em bị đi ỉa cách đây gần 1 tháng. em cho uông thuốc thú y rồi trước no đi ỉa phân xanh phân trắng và cả nhớt nữa.Nhưng ko có hiện tượng bị rù. nó vẫn khỏe và căng Em cho uống thuốc thì nó đỡ rồi .Tai vì em mới chơi gà .Em thấy nó ỉa thành cục phân khô.nhung vẫn có xanh và trắng Nhưng ko bị nhớt nữa.Em cữ nghĩ như thế là khỏi rồi. Em thấy nó khỏe va căng.Em ko biết  lên em cho đi đẩy 30 phút hơi va 5 phút đòn.Bây giờ thì mào bị thâm.và Ỉa phân xanh lè.và có trắng nữa.Và có hiện tượng thở khò khè.Môi lần em dùng khăn cho uống nước.nó tím tái lại mặc dù lượng nước rất ít.Và có hiện tượng xưng củ bàn.Bác xem giúp cho em chữa trị em nó với.lần đầu nuôi gà.con nay đá rất khá,Mong bác giúp đỡ cho em.Em xin chân thành cảm ơn Bác

Quay lên trên
vuhiep86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/03/2012
Khu vực: cầu tõm
Điểm: 78
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuhiep86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2012 lúc 6:33am

cho em hoi tí bác sỹ oi

Người sửa: vuxuanloi - 22/04/2012 lúc 4:39am
Quay lên trên
Gà Kiệu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/03/2012
Khu vực: Bắc
Điểm: 3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Kiệu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2012 lúc 7:04pm
chào anh Ngọc. Em có con gà tự nhiên bị híp mắt( sụp mí) không có kén nhưng không hiểu sao một mắt có bé hơn. Đi vần bị vài chân là sưng to hơn và về không mở được. Em chưa gặp trường hợp này mong bác chỉ giúp cách chữa.cảm ơn bác trước
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 1112131415 45>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.