phục hồi gà

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 6789>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 3 Phiếu, Trung bình 3.67  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
vũ thành chung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 31/10/2011
Khu vực: Sơn La
Tình trạng: Offline
Điểm: 22
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vũ thành chung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/11/2011 lúc 1:03am
Gà của em bị ốm, bỏ ăn, khó nuốt, ỉa phân lỏng có màu trắng lẫn xanh, rất yếu. như vậy là bị làm sao và chữa thế nào ? các bác gíup em với.
Quay lên trên
jickadic Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/07/2011
Khu vực: ha noi
Điểm: 112
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jickadic Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2011 lúc 5:45am
Bài viết rất bổ ích...
Quay lên trên
hieupt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/11/2010
Khu vực: phutho
Điểm: 648
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieupt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2011 lúc 5:52am
món này NGON sài dc ae ơi
Quay lên trên
TruongNguyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/09/2011
Khu vực: PHO NHO NGO NHO
Điểm: 62
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TruongNguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 8:45pm
theo minh nhung bai viet chia se kien thuc va kinh nghiem nhu the nay rat quy.nhat la doi voi anh em moi choi ga.
Quay lên trên
Tuấn Gà Chọi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Văn Phú-Hà Đông
Điểm: 1590
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tuấn Gà Chọi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 4:38pm
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

Ban đầu được viết bởi Manh_HoangMai Manh_HoangMai viết:

Hôm nào có gà đi đá về phải nhờ a này nuôi hộ  mấy ngày mới đc . Không biết có đồng ý ko Big smile

ko nuôi hộ,hehe LOL LOL LOL
Nuôi hộ cho tặng tiền hoa hồng ăn trận mới đc đấy nhé...keke LOLLOL
Tuấn Gà Chọi
Yahoo: quamuonmangdenoiloi_yt
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 8:57am
Ban đầu được viết bởi Manh_HoangMai Manh_HoangMai viết:

Hôm nào có gà đi đá về phải nhờ a này nuôi hộ  mấy ngày mới đc . Không biết có đồng ý ko Big smile

ko nuôi hộ,hehe LOL LOL LOL
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 8:55am
như thế thì chết e đấy,hjx
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/03/2010
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 3559
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tdthuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 8:33am
Ban đầu được viết bởi xamchuoichanvang xamchuoichanvang viết:

lể a THLK quá.kinh nghiệm thật.cái gì nói cũng thấy khá là hay

nể thì nể cậu ấy thật nhưng nể cứ nể đừng mang ra lể cho chảy máu là đượcBig smile
Quay lên trên
Manh_HoangMai Xem...
Thành viên Danh dự
Thành viên Danh dự
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: hanoi
Điểm: 523
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Manh_HoangMai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2011 lúc 7:18am
Quay lên trên
xamchuoichanvang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/04/2010
Khu vực: Đông anh-hà nội
Điểm: 901
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xamchuoichanvang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/09/2011 lúc 7:41am
lể a THLK quá.kinh nghiệm thật.cái gì nói cũng thấy khá là hay
Quay lên trên
khanggadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 09/03/2011
Điểm: 2788
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanggadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/09/2011 lúc 5:23am
Hay quá!
Ao mong hu vo tron phong tran
Phong tran mot kiep doi nam nhi
Nguoi pham tran,tron tran tuc
Hu hu,thuc thuc;thuc thuc,hu hu!
Quay lên trên
ngoc an mui ne Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/08/2011
Khu vực: đông nam bộ
Điểm: 359
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoc an mui ne Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2011 lúc 5:54am
 2 bác có kinh nghiệm đấy , nhất là bác linh kê nói đúng đấy. bác phải lên 1 bài thuốc chằn gà nữa mói được
Quay lên trên
Cóc Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2010
Khu vực: Tương lai
Điểm: 6762
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Cóc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/09/2011 lúc 3:36am
Hôm nay mới đọc. Bài viết rất có ích, rất có giá trị với những người chơi gà. Các cụ nói : " Đánh nhau đau xác, chửi nhau mỏi mồm ", chẳng gà chọi nào đi đánh nhau mà không có lúc đau đớn quá. Các con gà khá chỉ đỡ đau hơn chút nhưng vẫn phải chữa cẩn thận, chểnh mảng là gà tự hỏng. Lần sau viết được cái gì thì cứ viết bạn nhé, Tôi sẽ tập hợp các bài của bạn vào một mục để anh em cùng bàn luận cho vui Thumbs Up
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2011 lúc 5:07pm
uk, thế cố gắng mà làm giầu, thằng nào nói chả hay
Quay lên trên
than ke 1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: hai duong
Điểm: 505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn than ke 1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/09/2011 lúc 11:31am
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

Ban đầu được viết bởi than ke 1 than ke 1 viết:

nói thì hay,nhưng khi làm có khi... còn hay hơn,hi,thế mới biết,nuôi gà vất vả thật,ko đam mê thì ko chơi đc.mình lười lắm,mong sao gà mình khi đá về ko bị đau lắm cho dễ giải quyết,hixConfused

chả dám dạy khôn ai , chẳng qua biết tí chút thì góp chút ngu kiến , ai tham khảo đc tí nào thì dùng ko thì thôi chứ có dám lên lớp ai đâu. ông cứ nuôi gà hay vào , khỏe vào ra đá ăn cho nó nhàn đỡ phải phục hồi. chơi gà mà đc như vậy chắc chả thằng nào đi làm cho mệt , ở nhà mà nuôi gà
Clap chuaan ;uoon,thi t chi o nhaa nuooi gaa thooi,laam an gi daau.hee
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2011 lúc 7:56am
mình cũng dùng tương tự ntn nhưng mình dung B12 chứ không dùng B1(vì B12 còn chống bó cơ và chuột rút) và mình cũng không dung mỡ teta và men tieu hóa (có lẽ cái này phải học bác thu_hung) và mình còn một kinh nghiệm mốn chia sẻ trước khi đánh 3 hôm mình cho gà uống Homtamin (thuốc bổ nhân sâm giúp cho gà tỉnh táo và và sung mãn khi ra trường ,không có tác dụng phụ nên các bạn yên tâm chỉ hơi đắt 1 chút so với mấy loại vitamin) mỗi ngày 2 viên(9h sáng 1 viên và lúc gà đi 6h chiều 1 viên lưu ý cho gà uống xong nên chụp lại tránh để gà hoạt động nhiều để thuốc hấp thụ tốt nhất) trong 3 ngày và sau khi đánh cũng cho dùng Htmin với liều lương tương tự và dùng kết hợp với cách của bác thu_hung hoặc tương tự cách đó các bác sẽ thấy sự khác biệt.đây là kinh nghiệm cá nhân của em mang ra chia sẻ với các pro rất mong được đóng góp ý kiến thẳng thắn
Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2011 lúc 7:33am
Thay mặt ae cảm ơn bác thu_hung!
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2011 lúc 5:37am
Ban đầu được viết bởi than ke 1 than ke 1 viết:

nói thì hay,nhưng khi làm có khi... còn hay hơn,hi,thế mới biết,nuôi gà vất vả thật,ko đam mê thì ko chơi đc.mình lười lắm,mong sao gà mình khi đá về ko bị đau lắm cho dễ giải quyết,hixConfused

chả dám dạy khôn ai , chẳng qua biết tí chút thì góp chút ngu kiến , ai tham khảo đc tí nào thì dùng ko thì thôi chứ có dám lên lớp ai đâu. ông cứ nuôi gà hay vào , khỏe vào ra đá ăn cho nó nhàn đỡ phải phục hồi. chơi gà mà đc như vậy chắc chả thằng nào đi làm cho mệt , ở nhà mà nuôi gà
Quay lên trên
datga1203 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2010
Khu vực: TP Vinh-Nghe An
Điểm: 211
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn datga1203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/08/2011 lúc 1:21am
rất cảm ơn  bài này rất bổ ích nhiều người đang cần
Quay lên trên
than ke 1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/02/2011
Khu vực: hai duong
Điểm: 505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn than ke 1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/08/2011 lúc 9:45am
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 6789>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.063 giây.