sự thật về bạch đầu chỉ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/03/2013 lúc 11:32am
Ban đầu được viết bởi langgiangbg langgiangbg viết:

Ban đầu được viết bởi thieptb thieptb viết:

bạch đầu chỉ 1 chân thì vô duyên thật sự (đã kiểm chứng) bđc 2 chân vẫn ok các bác
Phù may quá, em có con gà BĐC 2 chân Batting eyelashes
2 chân gọi là song đao, không phải Bạch đầu chỉ.
Quay lên trên
HoangTrungHp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/03/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 907
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HoangTrungHp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/10/2013 lúc 4:04pm
gà cú với mắt chuột là mình không kết còn gà nào mình cũng chơi :)
Quay lên trên
vanvuluongdo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/11/2012
Khu vực: Thái BÌnh
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanvuluongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/10/2013 lúc 6:16pm
Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

bạch đầu chỉ 1 chân thì vô duyên thật sự (đã kiểm chứng) bđc 2 chân vẫn ok các bác
2 chân gọi là song đao, không phải Bạch đầu chỉ.
vấn đề này mới nên bàn nàyBig grin các móng đen hết chỉ móng của 2 ngón ngọ trắng thì gọi là gì?
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/10/2013 lúc 6:38pm
Gà mình đúc ra toàn bạch đầu chỉ
Mà vác đi vác về cũng nhiều đá gà người ta bay vào nồi cũng nhiều mà gà mình bay vào nồi cũng ko phải ít. Toàn con gà vảy vi đẹp thì vào nồi còn cái con ngta bảo vô duyên vẫn cứ sống nhe ra vì thịt thì tiếc Big grin
Sợ đen cứ làm con dao với cái thớt, cạch phát là cái bạch đầu chỉ đỏ lòm sau 1 thời gian ngắn đếch thấy cái bạch đầu chỉ đâu Big grin
Quay lên trên
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: GL- Hải Dương
Điểm: 1164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/10/2013 lúc 9:53pm
mình có em bạch đầu chỉ nè..đá với gà kia hơn 6 lạng ko cần chấp. đá đến hồ 7 gà kia chạy kêu. Gà kia hoàn toàn ko phải gà phở nhé. 
Quay lên trên
vanvuluongdo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/11/2012
Khu vực: Thái BÌnh
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanvuluongdo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/10/2013 lúc 10:07pm
Ban đầu được viết bởi MrCuongX MrCuongX viết:

mình có em bạch đầu chỉ nè..đá với gà kia hơn 6 lạng ko cần chấp. đá đến hồ 7 gà kia chạy kêu. Gà kia hoàn toàn ko phải gà phở nhé. 
Big grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
gachoinamdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
15/09/2013 : viết bài không dấu

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Y Yen Nam Dinh
Điểm: 143
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoinamdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/10/2013 lúc 10:15pm
chỗ mình có 1 con gà bạch đầu chỉ bị mù 1 mắt nhưng con gà đó thì chủ nó nuôi đến khi chết thấy bảo vậy nhưng giờ nó đẫ 8 năm rùi vì con này mang qua nhiều tiền về cho chủ nó nên chủ nó mới cưng nó như vậy. đấy cạch đầu chỉ đó. Mình thì chân vẩy ko quan trọng vì gà đá bằng chân chứ có đá bằng ngón bạch đầu chỉ hay bằng vẩy đau chứ
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 10:08am
Bây giờ ra trường toàn gà dữ, vậy thì những con xấu theo sách vở lại là những con dễ ghép và ko lo ế độ
Còn gà đã ra trường mình ko đánh giá thấp con nào cả, gà tuyển họ mới mang trường
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 10:16am
không quan trọng mấy cái này lắm nghiên cứu thì nghiên cứu chứ ko tin lắm
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 9:49pm
- Hoang đường nhiều hơn là thực tế
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
tuubattam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/05/2013
Khu vực: Ha Giang
Điểm: 118
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuubattam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2013 lúc 9:52pm
bạch đầu vô duyên thật mình thấy có con ăn hai cái đến cái thứ 3 đang đánh thì bỏ chạy
Quay lên trên
van lam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 18/06/2013
Khu vực: hưng yên
Điểm: 153
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn van lam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/10/2013 lúc 12:23am
 em nuôi 3 con bạch đầu chỉ rùi, tại em ko có duyên hay sao ấy, chẳng con nào đánh hết hồ thứ 4. rõ ràng sắp thắng rùi nhưng ko hiểu sao lại chay, có con thì ra nghỉ xong vào nhìn thấy đối thủ là chay ngay. Chán! thề ko chơi loại gà này nữa

Quay lên trên
Ô- một thời để nhớ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/05/2013
Khu vực: Ha nội
Điểm: 382
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô- một thời để nhớ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/10/2013 lúc 10:44pm

mình thì kiểm nghiệm nhiều e rùi.Thằng bạn có con bạch đầu chỉ đá cực hay n ko ra nổi chiến trường.Thằng e có con bđc 2 chân như bác nói vần hơi với con chuối của mình,chân đá cực hay,lúc vần toàn làm rách diều gà đối phương thế mà vần đc 30p bị mất mắt,còn gà của e thì bị thọt đùi đúng chân đó mới ghê.Hiện tại còn 1 e bđc dáng thì cực đẹp ko thể chê vào đâu,tông tử nhưng ko bít thế nào?Mình ko có duyên với bđc n mà lại sở hữu nhiều bđc mới ghê.
Quay lên trên
phuthosontrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: Việt Trì
Điểm: 89
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuthosontrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/12/2013 lúc 6:01am
1 chan là bạch dầu hổ, 2 chân mới là bạch đầu chỉ. Bđh không chơi được, em thấy nhiề bác nosi thế
Quay lên trên
bautroidem6000 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1(18/2/2014) viết bài không dấu

Gia nhập: 19/12/2012
Khu vực: nam dinh
Điểm: 409
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bautroidem6000 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/02/2014 lúc 10:33am
em đang có 1 em bdc rất kết .riêng em rất thích bdc
Quay lên trên
manhpr Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1(14/12): Viết bài không dấu

Gia nhập: 22/05/2012
Khu vực: thai binh
Điểm: 38
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn manhpr Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/02/2014 lúc 4:38pm
đợt này em đúc toàn bạch dc 2 chân thì goj là bdc hay là song đao vậy các bác
Quay lên trên
thang_chan_nhan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/01/2014
Khu vực: mong cai
Điểm: 787
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thang_chan_nhan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2014 lúc 11:03am
Lối hăy đòn búa tạ thì BDC cũng chơi
Quay lên trên
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: GL- Hải Dương
Điểm: 1164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/02/2014 lúc 11:39am
đang sở hữu 1 em Bạch Đầu chỉ 2 chân. Lông 1 ăn 2 độ cấp Huyện - Lông 2 ăn 1 độ kết. Hãy tin tưởng vào con gà mà mình nuôi nên chứ đừng dựa vào mê tín. CHúc thành công
Quay lên trên
hoangtruc.tk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/07/2013
Khu vực: MIỀN TRUNG
Điểm: 1452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangtruc.tk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/02/2014 lúc 9:36pm
mọi người thường nói ko chơi 3 loại gà.nhất là vấn cán, thì quẹo lườn,3 bạch đầu chỉ.nhưng mình đã từng sở hữu 1 con gà quẹo lườn mùa lông đầu nó đã ăn 5* oanh liệt có độ chồng 1 lần 2 con mà nó cũng ăn tới 12 hồ.nhiều người nói rằng gà quẹo lườn thì đá về khuya ko được nhưng thật chất con gà mình từng đăng lên diễn đàn lấy tên là THẦN KÊ ĐẤT QUẢNG nó là con gà mình vừa nói trên. còn mình đã chứng kiến 1 con gà của ông chú bạch đầu chỉ mà ăn liên tiếp 8* oanh liệt mà ai cũng bảo gà bạch đầu chỉ ko chơi. theo mình gà nào tông dòng đảm bảo chân đá buốc và độc là mình ko quan trọng vãy vi hay món. tông dòng với bến thế chân nói lên tài của mỗi chiến kê. đừng vì vãy vi mà làm những chiến kê có tài mà ko tận dụng nó
Quay lên trên
gamuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/04/2014
Khu vực: Lương Sơn
Điểm: 25
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gamuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/05/2014 lúc 1:49pm
Ngày trước tôi bắt một em gà cú mây, chân vẩy tuyệt đẹp, mỏ ba soi, mào công. Con gà này mang nhiều thắng lợi, trận cuối cùng đứng 30 hồ không chạy, đá với gà cực kết cuối cùng 10 giờ đêm hai bên vác gà về. Nó như vậy gà cú cũng tốt, bền gan chụi đựng và quỷ quyệt.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.266 giây.